Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าหน่อยครับ 8600GT ใช้อยู่มันก็ขึ้นเป็นGTSได้หรอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าหน่อยครับ 8600GT ใช้อยู่มันก็ขึ้นเป็นGTSได้หรอ

คือผมสงสัยครับ ผมใช้ 8600GT ของ ichill oc ไป ปรับรัยไปมั่งไม่รู้อยู้ดีๆ มันก็ขึ้นเป็น 8600GTSงงเลย แบบนี้มันจะเสียไหมครับ

เอารูปมาดูหน่อยจิท่าน ชักอยากเห็นแฮะ เผื่อเอาไปทำมั้ง หุหุ

Comment

ต้องมีอะไรผิดพลาด อยู่ๆมันกลายสภาพเป็นGTSแบบนี้ หรือมันมีพลังแฝง อิอิ (ล้อเล่น) จริงๆมันไม่น่าจะมีทางเป็นไปได้นะ มันคงเอ๋อ

Comment

แรงๆก็เห็นลากไป core 720 ก็ core เดียวกับ GTS แล้วนะ แต่เห็นบางคนดันลากไปใกลกว่านั้นอีกแนะ แถมยัง โมไฟเพิ่มอีก เคยดูในบอร์ดนี้ oc แบบโหด 3d 05 ขึ้นหลักหมื่นสามหมื่นสี่แนะ

Comment

หรือว่า พอคอร์เมมมันได้เท่ากับ GTS มันเลยเปลี่ยน ถ้าจริงอึ่งไปเลยนะเนี่ย

Comment

อืม ว่าแต่ขอจุดโมไฟของ 8600GT หน่อยครับ อยากลองอะ

Comment

คงเอ๋อมากกว่าครับ

เวลา Driver อ่านค่ารุ่น มันจะอ่านจาก Device ID จาก Bios ครับ

Comment

ลองดูสิอันนี้ ไป 890 แนะ โมไฟตรงไหนคงต้องหาเอาเองละ

http://forums.overclockzone.com/foru...ghlight=8600GT

Comment

ซื้อ 8600GT ได้เป็น 8600GTS ดีแล้วครับ
                  แต่ถ้าซื้อ 8600GT กลายเป็น 8400GS นี้ละยุ่งเลย 5555+

Comment

Originally posted by dears View Post
                    เอารูปมาดูหน่อยจิท่าน ชักอยากเห็นแฮะ เผื่อเอาไปทำมั้ง หุหุ
                    ตามนี้เลยครับ
                    Last edited by phopradit; 10 Oct 2007, 20:21:30.

Comment

8600GTS นะนั้นนะ (ทำเป็นเล่นๆ) 555+ ลากได้ไกลดีครับ

Comment

แล้วมันจะพังไหมนี่

Comment

ทำไมการ์ดผมไม่แรงอยู่คนเดยวอะ วิ่งที่ 830/860(1720) มันก็จะตายอยู่แล้วอะครับ เดี๋ยวหาซิ้งแรมก่อน
                          แล้วตัวนี้ถือว่า OC ได้ไกลหรือยังครับ โมไฟทำไงสอนนู๋ด้วย ไม่ยอม แงแงแงแงแงแง

Comment

ทำไมการ์ดลากได้ไกลจังหว่า.....

Comment

ทำไม่ยากหรอกการโม อิอิ 8800GTS เรายังลาก Core 650 MEM 900 Shader 1500 เกือนเท่า XFX ตัว Fatality แร่ะ MEM มันไม่ไป

Comment

Working...
                              X