Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำการ์ดจอ AGP 8x ทีค่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำการ์ดจอ AGP 8x ทีค่ะ

ดูไว้2รุ่นตอนนี้มี 7600GS 256mb ddr3 กับ x1650pro 256mb ddr3 ค่ะ ตัวไหนน่าใช้กว่ากัน

หรือมีตัวอื่นน่าสนกว่านี้มั้ยคะ งบประมาณ 3500-4000บาทค่ะ

ถ้าชอบลื่นไหล 7600GS
    ภาพสวย X1650Pro ตัวนี้ผมชอบ ใช้ดีครับ

Comment

ผมใช้ galaxy 7600gs อยู่คับ เกมส์ออนไลน์สบายๆคับ ออฟไลน์ปรับกลางๆก้อพอไหวคับ

Comment

ATIก็น่าใช้ครับ เเต่ไม่ค่อยมีขายน่ะ ส่วนมากก็NVidiaทั้งนั้นเลย
        ช่วงนี้ราคาปรับลงมาอีกเยอะ จะซื้อตอนไหนก็ดูราคาอีกที บางครั้งจะได้รุ่นสูงกว่าที่ตั้งใจไว้อีก

หรือลองไปดูในส่วนIT Marketครับ มีคนเอามาปล่อยอยู่บ้าง ก็ประหยัดไปได้อีก เลือกเเบบที่ยังเหลือประกัน จะได้สบายใจกันทั้ง2ฝ่าย

Comment

7600GS คับ

Comment

เอามั้ยล่า hd2600xt เดี๋ยวขายให้ สำหรับสาวๆ ราคาพิเศษ
            อ้าว ลืมดู AGP อดเลยเรา ว่าแต่ใช้ cpu socket อะไรครับ ถ้า 775 เดี๋ยวขายให้ทั้งเมนบอร์ดทั้งการ์ดจอเลย 4000 บาทนี่แหละ

Comment

Working...
            X