overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 20 of 34

Thread: world in conflict ตัวเต็มออกมาแล้วครับ...สุดยอด RTS ที่น่าจับตามอง

OverclockZone Member armyman's Avatar
    ริมคูเมืองโคราช

Default world in conflict ตัวเต็มออกมาแล้วครับ...สุดยอด RTS ที่น่าจับตามอง

..โกยคะแนนจาก gamespotได้คะแนนถึง 9.5 แบบนี้ไม่ต้องลังเลแล้วสำหรับ ขาจร หรือ ขาประจำ
    ส่วนเกมใครจะรอแผ่นแท้ก้รอกันต่อไป........ส่วนผมขอดูดมาเล่นก่อนล่ะ.......อิอิ

OverclockZone Member Hangger's Avatar

ดูดมาเรียบร้อยเดี้ยวกลับบ้านไปลอง ^^

OverclockZone Member Provider's Avatar

Quote Originally Posted by Hangger View Post
    ดูดมาเรียบร้อยเดี้ยวกลับบ้านไปลอง ^^
    ไรท์ส่งให้ผมมั่งจิ เน็ตที่บ้านเป็นไรไม่รู้เต่าโคดๆ

OverclockZone Member qbert's Avatar

ยังอยู่ที่โคฯอยู่เลย Bioshock ดูดมายังไม่ทันได้ลองเล่นเลย

OverclockZone Member CK's Avatar

อยากเล่นเหมือนกาน.....ดูตัวอย่างเกมส์แล้วน่าสนดี

OverclockZone Member indyman01's Avatar
    KU65.วิศวะดงตาล,ม.เกษตร บางเขน,โชคชัย4,ลาดพร้าว,mrt

กำลังดูดอยู่ครับ...อีก 10 ชม.ได้เล่นเเล้วละ

OverclockZone Member Hangger's Avatar

อยากจะบอกว่า สเป็กตามลายเซ้นเล่นได้แค่ กลางๆ+สูงบ้างอย่าง เท่านั้น ถ้าสุดหมด เฟรมเหลือ 6-10 นรกแตกลยคับ T T ส่วนที่อยากให้ไรท์ ถ้าอยู่ใกล้มาเอาไหมครับ ผมอยู่บางกะปิ

OverclockZone Member Sg.Winters's Avatar

ลองเล่นเดโมก็สนุกดีครับ แต่ไม่น่าได้ถึง9.5เลยนะครับ ที่ผมเห็นว่าต่างกับเกมอื่นก็แค่ระบบสร้างฐานกับการซื้อยูนิต ถ้าเทียบกันแล้วผมว่า CoHสนุกกว่าครับ
    แต่สุดท้ายมันก็แล้วแต่คนคิดอะนะ

OverclockZone Member armyman's Avatar
    ริมคูเมืองโคราช

ชอบมุวี่ในเกมครับ ระดับน้องๆหนังฮอลีวู๊ดได้เลย.....ไมเคิล เบย์ สนใจ จะเอามาทำหนังมั่งมั๊ยเนี่ย....อิอิ

OverclockZone Member bumrungjit's Avatar

มี crack มั้ยครับ ขอหน่อย T T

OverclockZone Member bumrungjit's Avatar

อ่าว มันมี crack มาให้ นี่หว่า เหอๆ

OverclockZone Member newzbaba's Avatar
    Chiang Mai Thailand

Spec ผม

amd x2 3600+ @2.4
    ram 1 gb
    vga 7300gt ddr3

ปรับ 1024 x 768 medium พอเล่นได้ไม่กระตุก นัก กระตุกบางครั้ง แต่ถ้าปรับ low เล่นได้ ลื่นๆครับ

ปล.ผมไม่ค่อยชอบเกมแนวนี้ด้วยมั้งเล่นแล้ว รู้สึกไม่เห็นมันเลย แค่เอา รถ ถัง มาไล่ ยิงกัน ไป กันโน่นกัน นี่
    555 ใครเล่นแล้วเปนไง คอมเม้นด้วย

OverclockZone Member meen182's Avatar

8600 GT ปรับไม่สุดยักตุกอะครับ เกมส์นี้กินเป๊กเครื่องจิงๆ โอ้ว แม่เจ้า!! แต่มันสุดยอดระเบิดที Frame ลดกระจาย

OverclockZone Member newzbaba's Avatar
    Chiang Mai Thailand

ถึงผมจะไม่ใช่คอเกม แนว นี้ แต่ บอกได้คำเดียว
    ว่า เกม นี้ ให้บรรยากาศ ของ สงคราม ได้ ดี มาก ๆๆๆ

หน่วยจู่โจม guru's Avatar

กำลังโหลดเลยครับ เหอ...เหอ

OverclockZone Member nameless's Avatar

กำลังโหลดเลยครับ 80% แล้วล่ะ

ดูจาก trailer แล้วก็ค่่อนข้างน่าเล่นอยู่เหมือนกัน แต่เรื่องแบบนี้ต้องลองเล่นจริง ๆ

ปล. ผมไม่ค่อยถนัด RTS เสียด้วยสิ -*-

OverclockZone Member kenji_shinoda's Avatar

โหลดอยู่เหมือนกาน อิอิ

OverclockZone Member VooDooXT's Avatar

ตามลายเซ็น 1440*900 สุดทุกอย่างพอเล่นได้คับ กระตุกเป็นบางครั้ง + +!

ปล. แต่ระเบิดมันจิงๆ

OverclockZone Member villianz's Avatar

เล่น demo แล้วคับ ไม่ประทับใจ เรื่องการบังคับอ่ะคับ
    ส่วน การ์ดฟิค ก็งามดีคับ

OverclockZone Member PinBall's Avatar

ผมเพิ่งเล่นไปถึง campange mission 3 ผมว่าก็สนุกดีครับเนื้อหาเข้มข้นดี โดยรวมไม่ผิดหวังครับ

Page 1 of 2 12 LastLast

Bookmarks

Bookmarks