Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยผมทีครับ(มือใหม่อยากได้คอม)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยผมทีครับ(มือใหม่อยากได้คอม)

ตอนนี้ผมมีงบ40.000บาท และผมก็อยากได้คอมสเป็คเล่นเกมแบบจีดๆ เงินในนี้ไม่รวมค่า จอ คีบรอร์ด เม้าส์ แยกซื้อตางหากนะครับ และเงินขนานนี้คู่ควรกับ AMD/INTEL ดีครับ (ผมจะซื้อเดือนหน้ดีหรือรอสิ้นปีรอของใหม่ดีครับ) อยากรู้คำตอบด่วนมากเพื่อการตัดสินใจครับ

เอาไว้ จะซื้อจะจัดให้อีกทีครับ ราคามันปรับลงทุกวันถึงวันน้ั้น งบเท่าเดิมได้รุ่นใหญ่มากขึ้นครับ

Comment

Working...
    X