Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอไดเวอร์ ATi Winwell TV Pci 64mb หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอไดเวอร์ ATi Winwell TV Pci 64mb หน่อยครับ

ขอไดเวอร์ ATi Winwell TV Pci 64mb หน่อยครับ

ใช้ชิบ ATI Mobility RADEON M6-C ครับ

หามา2วันแล้วครับ

เครียตมากเอามาหาไดรเวอร์ไม่ได้ครับ

ขอความกรุณาด้วยครับ
    Last edited by k2499; 20 Sep 2007, 12:56:42.

ลองดู

www.advice.co.th

น่ะ น่ะ

Comment

Originally posted by gliu View Post
      ลองดู

www.advice.co.th

น่ะ น่ะ
      ไปมาแล้วครับ ไม่มีให้โหลด กับโหลดก็ไม่ได้ โทรไปประทับใจมากให้ไปหาเอง

ที่ Ati.com แล้วผมจะรู้ไหมว่าใช้ตัวไหนได้ เพราะโหลดมา 8ตัวแล้วยังไม่ขึ้นเลย เออเรอหมด

Comment

ช่วยผมหน่อยนะครับบบบบบบบบบบ -*-

Comment

ดันหาคนช่วยครับ

Comment

หาไดรเวอร์ PCI 64MB ATI WINWELL TV เหมือนกันครับท่าน

Originally posted by k2499 View Post

หามา7วันแล้วครับ

เครียตมากเอามาหาไดรเวอร์ไม่ได้ครับ

ใครมีช่วยส่งมาให้ผมทีครับ ( จะบ้าแล้วครับ )
            e-mail : gun-oo@hotmail.com

Comment

Originally posted by k2499 View Post

ใช้ชิบ ATI Mobility RADEON M6-C ครับ

หามา2วันแล้วครับ

ไม่ทราบว่าหาได้รึยังครับ ถ้ายังไม่ได้เมลล์มานะครับ rm2519@gmail.com

Comment

Working...
              X