Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมต้องกล่าวขอโทด HD2600XT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมต้องกล่าวขอโทด HD2600XT

คือว่าผมว่าแต่ตัวกร์าดมันไม่แรง

แต่พอผมใช้ Vista ความแรงมันมา X10 เลย

ผมเล่น Cabal บนXP แทบเล่นไม่ได้

แต่เล่นบน Vistaคนละเรื่องเลย ลื่นโคตรๆ

Vista 32Bit

ดีใจด้วยครับ ใช้ CCC V.ไหนครับ

Comment

7.8 7.9 ไดรเว่อของวิสต้า ไม่มีปัญหา

ATI Series 2000 มันเอาแต่ใจมากไปหน่อยหน่ะนะ ต้องลงวิสต้า ต้องใช้ไดรเว่อ ล่าสุด แหม เป็นการ์ดจอเอาแต่ใจไปได้ แต่เห้นแบบนี้ ก็มีเยอะนะ ที่ผมเห็นคนชอบ การ์ดจอเอาแต่ใจ สงสัย ถ้าเป็นสาวๆ เห้นเอาแต่จัย คงน่ารักไปอีกแบบมั๊ง คาวาอิ เดสซึ
      Last edited by MMGLower; 20 Sep 2007, 18:46:01.

Comment

เดี๋ยวลอง vista บ้างดีฝ่า ยังไม่ได้ลองกับเค้าเลยยยย

Comment

เพราะอะไรครับ วิสต้า มันดึงพลังได้มากกว่า หรอ

Comment

เอาแล้ว เรา มีช่องทาง สว่าง แล้ว งานนี้ ต้องหา วิสต้าแล้ว

Comment

เอาแล้วๆ ใกล้ได้เวลาออกโรงแล้ว
              แต่ มาแรงอะไรเอาป่านนี้เนี่ย ปล่อยไปและ
              Last edited by IX; 20 Sep 2007, 21:26:24.

Comment

Originally posted by sync713n View Post
                เอาแล้ว เรา มีช่องทาง สว่าง แล้ว งานนี้ ต้องหา วิสต้าแล้ว
                ดีใจด้วยท่าน
                มาอะไรเอาป่านนี้เนี่ย กระทู้นี้

Comment

แหล่ม เลย กำลังอยากลงวิสต้าพอดี
                  ลงรอการ์ดจอล่วงหน้าเลยละกัน 555

Comment

Originally posted by overburn View Post
                    แหล่ม เลย กำลังอยากลงวิสต้าพอดี
                    ลงรอการ์ดจอล่วงหน้าเลยละกัน 555
                    ผมก็ตามนี้เลยครับ

Comment

ไม่เป็นไร ปล่อยแล้วก็ปล่อยไป ถอยมาตั้งหลักที่ x1950pro แบบผมก่อน แล้วเรารอกระโดดไป 2900pro หรือ xt ไปเลย อย่างน้อยก็ถือว่ารุ่นท๊อป พอเล่นรุ่นใหญ่แล้วยอมลงไม่เป็น

Comment

Originally posted by s4410020 View Post
                        ไม่เป็นไร ปล่อยแล้วก็ปล่อยไป ถอยมาตั้งหลักที่ x1950pro แบบผมก่อน แล้วเรารอกระโดดไป 2900pro หรือ xt ไปเลย อย่างน้อยก็ถือว่ารุ่นท๊อป พอเล่นรุ่นใหญ่แล้วยอมลงไม่เป็น
                        คิดว่าจะทำยังงั้นอยู่น่ะท่าน อิอิ
                        คราวนี้ 2600 มีหวังชกชนะ 8600 แน่ ว้าว

Comment

ขอให้มากลางเดือนหน้าทีเท้อ 2900PRO เพราะลุ้นงบกลางเดือนหน้าพอดี คิ คิ

Comment

ผมว่านะ Vista เล่นบางเกมอาจลื่นกว่าเล่นบน XP เพราะผมเคยลองมาแล้ว
                            ปล.แต่อาจต้องเสียตังค์เพิ่มแรมให้มากกว่า 2 GB จะได้ไม่กระตุก

Comment

ไม่มีไดรเวอร์ที่เข้ากะ Xp เลยหรอเนี่ย - -"
                              ปล. เล่นCabonตอนออกเกมส์จอฟ้าทู้กที

Comment

Working...
                              X