Announcement

Collapse
No announcement yet.

Sapphire กับ Spark เป็นประกันของศูนย์ไหนครับ แล้วเข้าที่ไหนได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Sapphire กับ Spark เป็นประกันของศูนย์ไหนครับ แล้วเข้าที่ไหนได้

Sapphire กับ Spark เป็นประกันของศูนย์ไหนครับ แล้วเข้าที่ไหนได้

Spark Microware ครับ
    Sapphire ของ Hwh ครับ
    เข้าที่ 1000Tip

Comment

ไหนๆ ก็ถามเรื่องประกันแล้วขอแจมเลยแล้วกัน ผมซื้อการ์ดจอจาก j.i.b. น่ะครับ แล้วมันมีแต่วอยด์ที่เป็นบาร์โค้ดน่ะครับ(S/N) ไม่ทราบว่ามันต้องมีวอยด์ที่เอาปากกาติ๊กด้วยหรือเปล่าครับ

Comment

แล้ว galaxy เนี่ยเข้าศูนย์ไหนครับ

Comment

Originally posted by bannakan View Post
          แล้ว galaxy เนี่ยเข้าศูนย์ไหนครับ
          อยู่แถวสามย่านนะครับ ตอนนี้เปลี่ยนมาเป็นภัตตาคารแล้ว น้องๆในนั้นตั้งศูนย์แล้วทุกคน อิอิ

ล้อเล่ง ล้อเล่ง

Comment

sapphire ของ A&L ไม่ใช่เหรอครับ Hardware เค้าเป็น dealer ไม่ใช่ supplyer ไม่ใช่เหรอครับ
            หรือผมเข้าใจผิดเนี่ย - -"

Comment

Galaxy เข้าที่ A&L ครับ

Comment

Working...
              X