Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากรู้ในhistoryในMSN

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากรู้ในhistoryในMSN

เราอยากรู้ ว่า เค้า คุยอะไรกับคนไหน บ้าง ต้อง ทำ ยังไงครับ มีเมล์ เป้าหมาย แต่ จะ เข้าไปดูยังไงว่าเค้าคุยกับใครบ้าง แนะนำทีนะครับ PM ส่วนตัวก้ได้ครับ ไม่ได้เอาไปทำผิดกฏหมายครับ ไปจับผิดแฟนครับ พี่น้อง แอบมีชู้ๆๆๆ

DUNNER

Comment

นั้นแน่.... มีเมล์เป้าหมายซะด้วยแฮะ

งั้นแนะนำให้ 2 วิธีก็แล้วกันเน้อ
      1. ถ้าตั้ง keep history เอาไว้แล้วหละก็ คราวนี้สบายเปิดดูได้ตลอดง่ะ (แต่คาดว่าคงไม่ได้ตั้งแน่ๆ) งั้นข้ามไปข้อ2
      2. คลิกขวาที่ชื่อของเป้าหมาย แล้วเลือก view > message history ถ้ามันขึ้นเป็นสีจางๆ แปลว่าอดดูง่ะ
      เอาไปลองแค่นี้ก่อนเน้อ บ่ได้เดี๋ยวหาวิธีใหม่ให้ หุหุ

Comment

หากยังไม่หน่ำใจ งั้นเอาไปอีก1วิธี แต่ในกรณีที่ทำตามข้างบนบ่ได้เน้อ แต่กันเอาไว้ว่าถ้าคราวหน้าคุยอีกหละก็ เสร็จแน่ หุหุ
        http://www.arip.co.th/2006/mag_list....mag_g=A&g3as=2

Comment

โปรแกรมมันไปload ตรงไหนครับ ท่าน แล้ว ที่ผมจะเข้าไป ดู คือ history ของ เครื่อง ที่บ้านเค้านะครับไม่ใช่ ของผมนะครับ ขบอคุณมากครับ มาช่วยผมอีกแล้ว ARMY

Comment

ตกลงเครื่องบ้านเขาเหรอ หุหุ นึกว่าเครื่องท่านใช้อยู่เนี่ยะ....
            โปรแกรมเสริมคือตัว plus ง่ะ หาโหลดได้ทั่วไปครับ ใน thaiware ก็น่าจะมีนะ โหลดแล้วลงโล้ด เดี๋ยวมันมีเมนูแบบนั้นโหล่มาเองง่ะ

Comment

*-*

Originally posted by dears View Post
              ตกลงเครื่องบ้านเขาเหรอ หุหุ นึกว่าเครื่องท่านใช้อยู่เนี่ยะ....
              โปรแกรมเสริมคือตัว plus ง่ะ หาโหลดได้ทั่วไปครับ ใน thaiware ก็น่าจะมีนะ โหลดแล้วลงโล้ด เดี๋ยวมันมีเมนูแบบนั้นโหล่มาเองง่ะ
              บ้าน เค้า ครับ ไม่ใช่ บ้านผมครับ ช่วยทีนะครับ ผมไม่เอา ไปทำกับคนอื่นครับ

Comment

Working...
              X