Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเรื่อง พาเวอรซัพพลาย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามเรื่อง พาเวอรซัพพลาย

ผมใช้ บลอด 478 อยู่

ถ้าผมเปลี่ยน บลอดมาใช้ 775 ผมสามารถ ใช้ psu ตัวเดิมได้ไหม(งบยังไม่มีซื้อเคสใหม่)
    -*-

ได้ครับ ลองดูก่อนได้

Comment

ได้สิครับ ผมลองมาละและยังใช้อยู่ด้วย

Comment

เม้นผิดกระทู้ครับบ 55+ ขอโทษทีๆ
        Last edited by Cesc; 27 Oct 2006, 12:32:27.

Comment

AMD หมดสิทธิ์ยังไง งง

Comment

คงต้องดูที่ board and psu นะครับว่าเป็น 20 หรือ 24 pin ถามว่าใส่ด้วยกันได้มั้ยมันก้อได้ล่ะครับ แต่มันจะไม่เสถียรเพราะ board 775 มันเป็น 24 pin น่ะครับ ถ้าให้ดีซื้อ PSU ใหม่ที่มี 24 pin ดีกว่าครับ จะได้จ่ายไปได้นิ่งหน่อย ๆ หรือไม่ก้อเคสใหม่ไปเลยที่รองรับ 775 น่ะครับ

Comment

Working...
            X