Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ดจอตัวเดียวกัน ระหว่าง อินเทลกับเอเอมดี เล่นเกม Cabal อันไหนภาพสวยกว่ากันอะ...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ์ดจอตัวเดียวกัน ระหว่าง อินเทลกับเอเอมดี เล่นเกม Cabal อันไหนภาพสวยกว่ากันอะ...

ทุกอย่างเหมือนกันหมด ยกเว้นตัวเมนบอร์ด กับ ซีพียูต่างค่ายกัน ตัวไหนเล่นเกม Cabal ได้ดีและภาพออกมาสวยกว่ากันอะ (ท่านใดเคยทดสอบมาบ้างครับ) ช่วยเข้ามาตอบที

เอา CPU ตัวละเท่าไรละ

ตอนนี้มันก็พอๆกันแหละครับ

Comment

แล้วแต่ เงิน กับ ความเชื่อส่วนตัวครับ...

ส่วนผม.....ผมรอ x3 x4 ครับ

Comment

เอาตัว C2D ปะทะกับ X2 อะ
        ตัวไหนให้ภาพสวยกว่ากัน ถ้าใช้การ์ดจอตัวเดลกัน
        มีท่านใดเคยลองทดสอบมาบ้างครับ.....อยากรู้
        (พอดีมีคนเคยบอกว่า C2D ให้ภาพสวยกว่าอะ......เลยมาถามเพื่อความแน่ใจ)

Comment

การทำงานไม่ต่างกันหรออยู่ที่ใจว่าชอบอย่างไหนคับ
          แต่โดยส่วนตัวภาพสวยไม่สวยอยู่ที่การ์ดจอคับ

Comment

แล้วแต่อารมแล้วทรงผม

Comment

Amd คนใช้หน้าตาดีนะ !!!

Comment

Intel ครับ สายเลือด Intel รวยจนไม่สน AMD

Comment

- -"

Comment

กำทำไม C2D ถึงภาพสวยกว่า

ผมพึ่งร฿้นะเนียว่า C2D ประมวล ผลกาฟฟิคได้ด้วยเหอะๆ

Comment

คิดยากนะเนี่ย ผมว่าพอๆกันแหละ

Comment

เจอกระทู้นี้ เลยทดสอบเลย พอดีผมลองจัดสเป็คดู(มีเครื่องพอดีเลย) ต่างกันที่ ซีพียูกับเมนบอร์ด นอกนั้นเหมือนกานหมดเลย จอก้อรุ่นเดลกานยี่ห้อเดลกาน แต่ภาพมานออกมาสวยกว่าอะครับ รายละเอียดของภาพ(อินเทล)มีความสวยงามกว่า ท่านอื่นละเคยลองบ้างเป่า ผมลองระหว่าง E4xxx กับ X2 นี่แหละ.....
                        ท่านใดเคยลองช่วยเข้ามาตอบทีคับ ใช้การ์ดจอตัวเดลกาน +จอภาพตัวเดลกาน เปิดคู่กันเลย

Comment

Working...
                        X