Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอโปรแกรมฟังเพลง+MVดีๆสักตัวหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอโปรแกรมฟังเพลง+MVดีๆสักตัวหน่อยครับ

ขอโปรแกรมฟังเพลง+MVดีๆสักตัว(ไม่ค่อยมีปัญหาในการใช้งาน) หน้าต่างสวยๆ แล้วขอลิงค์โหลดด้วยครับ
    ไม่เอา WMP 11 กับ Winamp นะครับ

jetaudio เป็นงัยท่าน อย่างแจ่มง่ะ
    วิธีหาก็แสนจะง่าย พิมพ์ jetaudio ใน google แค่นั้นแหละ จบข่าว....

Comment

jet audio อีก 1 เสียงจ้า

Comment

เจ็ท สู้ ๆ ผมใช้มา 3 ปีแร้วเด้อ

Comment

Gom player ครับ เล่นได้แทบทุกไฟล์
          ถ้าไฟล์ไหนเล่นไม่ได้ มันจะแจ้งให้ดาวน์โหลด encoder มาติดตั้งครับ

Comment

Working...
          X