Announcement

Collapse
No announcement yet.

LostPlanet มิสชั่น 4 ผ่้านไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• LostPlanet มิสชั่น 4 ผ่้านไงครับ

ผมลงรูตรงภูเขามาแล้ว ถึงตรงที่มีคล้ายๆ ที่ยืนแล้วก็ลอยไปตามที่ยึดข้างภูเขาอะ แล้วพอที่ยืนมันตก ผมก็ตกด้วย แล้วก็ทำไรไม่ได้เลยงะ

ก่อนที่เลื่อนมันจะตก เราต้องยิงลวดไปเกาะที่ที่มันเกาะได้อะ วิธีสังเกตุก็คือตรงไหนมีศัตรูก็ยิ่งไปเกาะตรงนั้นแหละ

Comment

โดดขึ้นไปข้างๆครับ พอมานเลื่อนไปซักแปป ก็โดไปเลยก็ได้

ยังไม่จบอีกหลอเห็นเล่นนานแล้ว

Comment

ผมไม่ค่อยได้เล่นหรอกครับท่าน ohm27 (ยังจำได้อีกแนะ)

ที่ไม่ได้เล่นเพราะว่ามันงงๆ และก็เหงาๆ เงียบๆ ในเกม

แต่พอดีวันนี้ไม่มีไรทำเพราะพี่โหลดบิท เน็ตช้าเป็นเต่า เลยมาเล่นต่อ

งุงิ... จะลองทำดูนะครับ

Comment

(ปล.ขนาดใช้ Trainer นะเนี่ย -.- แถมยังเล่น Easy

แล้วไหนๆ ถามแล้วก็ถามเลยละกัน

อัพเดทหาโหลดได้จากไหนครับ ของผมยังเป็นเวอร์ชั่น 1.001 อยู่เลย)
          Last edited by bankbonkbank; 21 Sep 2007, 23:29:20.

Comment

แล้วพอขึ้นมาข้างบนแล้วมันไม่มีทางไปต่ออะครับ ทำไง - - (ที่บอกให้ผมขึ้นไปก็ขึ้นไปแล้ว แล้วก็เข้าไปในโรงงาน แล้วก็ขึ้นมาบนดาดฟ้า)

Comment

ผมว่าไปดุใน youtube คือทางออกนะครับ = =!

Comment

MISSION 4

Comment

ก็ mission 4 ไงครับ - - งง กะท่าน TWK.

Comment

Originally posted by bankbonkbank View Post
                    ก็ mission 4 ไงครับ - - งง กะท่าน TWK.
                    ผมก็งงตัวเองครับ +_+

Comment

แล้วตกลงมันมีทั้งหมดกี่ด่านครับ ใช่ 11 อะเปล่า
                      Last edited by bankbonkbank; 22 Sep 2007, 00:44:33.

Comment

งง ครับทำไม Lost Planet ของผมตอนเริ่มมามันมีแค่เมนู Start กับ Quit ทำไมของคนอื่นมีตั้ง 4 เมนูง่ะ

Comment

Originally posted by bankbonkbank View Post
                          แล้วตกลงมันมีทั้งหมดกี่ด่านครับ ใช่ 11 อะเปล่า
                          ใช่จ๊ะ 11 MISSION จบ

งง ครับทำไม Lost Planet ของผมตอนเริ่มมามันมีแค่เมนู Start กับ Quit ทำไมของคนอื่นมีตั้ง 4 เมนูง่ะ
                          มี 2 ตัวเลือกเหมือนกัน
                          ที่มี 4 เมนู น่าจะเป็นตัว DEMO นะ

Comment

ที่ท่าน TWK เขาลง เพื่อทำให้คนที่นึกไม่ออกนึกออกครับ เดินต่อไปเรื่อยๆอะแหละ

Comment

4 เมนูตัว Demo หรอครับผมไปดูใน YouTube 4 เมนูทั้งนั้นเลยงะ

แล้วตกลงผ่านไงครับเนี่ยพอขึ้นมาบนดาดฟ้าแล้วไปเปิด (เค้าเรียกว่าไรอะที่ให้กด E รัวๆ อะ)

แล้วก็ไปต่อมะได้งะ

Comment

Working...
                              X