Announcement

Collapse
No announcement yet.

caed reader

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• caed reader

แบบว่ามันมีแบบ internal ไหมครับ ที่ไหนขายบ้างครับ พอดีผมถอดเอา fdd ออกเลยอยากหาอะไรมาแทนที่มันสักหน่อย

มีคับ ยี่ห้อ APACERคับ 350 บาท ตามร้านขาย IT ทั่วๆๆไป

Comment

มีครับ
      ถ้าเป็น Card Reader อย่างเดียว จำไม่ได้ว่าเคยเห็นที่ไหน แต่น่าจะหาได้ทั่วไปในพันทิพย์
      แบบเป็น FDD และ Card Reader ในตัว เคยเห็นที่ Data IT
      เคยเห็นแบบที่เป็น Panel รวมหลายๆ อย่าง เหมือนจะเคยเห็นที่ Jedi มั้ง

Comment

มีครับ หาได้โดยทั่วไปราคาไม่แพง แนวๆที่ข่างบนว่ามา ยังมีอีกแแบบนะครับ ทีมีFFD ด้วยก็มีนะครับ.. น่าจะแพงกว่าทั่วไปประมาณ 3-400 มั่ง..

Comment

Working...
        X