Announcement

Collapse
No announcement yet.

ดูสเปกเครื่องให้ทีคับ เอามาเล่นคาบาล

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดูสเปกเครื่องให้ทีคับ เอามาเล่นคาบาล

ช่วยดูสเปกเครื่องนี้ให้หน่อยคับ ควรอัพเกรดอะไรเพิ่มดีคับจาเอามาเล่นคาบาลง่า ขอบคุนล่วงหน้าคับ
    Attached Files

กร์ดจอล่ะ ?

Comment

ออนบอร์ดอยู่คับ

Comment

เพิ่มการ์ดจอน่าจะลื่นกว่านี้นะครับ เต็มอารมณ์

Comment

งบละ

Comment

งบเอาไม่เกิน5000อ่าคับ บอร์ดนี้CPUนี้จาเล่นไหวไหมคับคาบาล

Comment

ผมยังใช้ P4 ไม่มี HT อยู่เลย แต่ไม่เคยเล่น Cabal นะ

Comment

คาบาลไม่กินสเปกเครื่องครับ การ์ดจอดีหน่อยก็ลื่นครับ เกมส์นี้ไม่รื่น มีสะดุดสำหรับ single core นะ เป็นบางจังหวะ ถือว่าปกติครับ นานๆที

ไม่ทราบว่าแรมเท่าไร ถ้าให้ดี 1GB นะครับ การ์ดจอตั้งแต่ 7300GT ขึ้นไป คิดว่าลื่นหัวทิ่มแล้วครับ แนะนำ 7600GS ขึ้นไป

ปล. เลิกเล่นแล้วอ่ะ ระบบเกมส์น่าเบื่อมากมาย แต่อาจโดนจัยเกมเมอร์บางคน

Comment

เข้ามาดูคับ

Comment

ไม่มีกาดจอ คาบาลยังไงก็ไปไม่รอด

Comment

ที่โรงเรียนผม p.4 3.0g แรม 1 gb การ์ดจอ ออนบอร์ดยังลื่นเลย

Comment

เก็บตังไว้เยอะๆ สอย HD2900Pro (อีกนาน ใช้เวลาเก็บตังไปด้วย) จะได้ใช้นานๆไม่ต้องเสียเวลา มาอัพ (เผื่ออนาคต)ยาวโลด

Comment

Working...
                        X