Announcement

Collapse
No announcement yet.

PSU จะพอไหมครับ สำหรับ Spark GF6800GS

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• PSU จะพอไหมครับ สำหรับ Spark GF6800GS

psu ผมใช้ FSP200-60ATV อยากทราบว่ามันจะพอสำหรับ Spark GF6800GS ไหมครับ

สเปคเก่าผม
    P4 478 2.8G
    RAM 1G
    GF6200 128/64 AGP

ลองดูก่อน ไม่พอก็เปลี่ยนครับ

Comment

ตัวนี้รู้สึกจะ 200 w ใช่ไหมครับ

Comment

psu ผมใช้ FSP200-60ATV อยากทราบว่ามันจะพอสำหรับ Spark GF6800GS ไหมครับ

ลองใส่ดูครับ ถ้า Restart หรือ ดับ ก็ค่อยเปลี่ยนใหม่

Comment

โหลดวินโดวส์ โหลดโปรแกรมทั่วๆ ไป มันไม่ฟูลโหลดต่อเนื่องครับ

ถ้าเทสโปรแกรม 3d ผ่านสักครึ่งชั่งโมงก็ได้ชัวร์ครับ ลองดูก่อน

Comment

ขุดครับช่วยตอบที กลัวซื้อมาเเล้วใช้ไม่ได้ ต้องเสียตังค์เพิ่มอีก อ่ะครับ

Comment

Working...
            X