อยากทราบวิธีทำแผ่นwindows XP แบบที่ลงโปรแกรมพร้อมwindowsเลยอ่ะครับ ให้มันลงอัตโนมัติเลยได้เปล่าครับพร้อมกับการลงwindowsครั้งแรก

คือปกติเวลาลงwindowsเสร็จแล้วเราต้องมาลงโปรแกรมต่างๆเพิ่มเองใช่มะครับ เลยอยากทราบว่าพอจะมีวิธีที่จะสามารถไรท์แผ่นwindowsแบบbootableให้สามารถลงโปรแกรมพื้นฐาน(ที่เราต้องการ)โดยอัตโนมัติพร้อมกับลงwindowsเลยได้รึเปล่าครับ ซึ่งตอนนี้ผมมีแผ่นwindowsและโปรแกรมต่างๆเรียบร้อยแล้วครับ แต่ไม่รู้จะทำยังไงให้มันลงเองอ่ะครับ

ปล.จะงงเปล่าหว่า ถ้างงก็ขอโทษด้วยครับ
ปล2.ว่จะไรท์ลงDVDนะครับ
ปล.3 ขอบคุณทุกท่านมากครับ