Announcement

Collapse
No announcement yet.

วิธีแจ้งกระทู้ที่ไม่เหมาะสม และ ทำผิดกฎ กติกา มารยาทของเว็บฯ ง่ายๆ แค่ 2 click

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• kab

Comment

• ง่ายจริงครับ

Comment

• admin จัดระเบียบดีมากครับ ขอบคุณมากครับ

Comment

• อัฟๆ

Comment

• รับทราบค่ะ จากร้าน SUMO-SHOP จะให้แก้ใขอะไรยังไงบ้างค่ะ

Comment

• G

Comment

• Up. Ok

Comment

• ร้องเรียนคับผมโดนกล่าวหาสมัครมาหลายปีซื้อขายมาก็เยอะ
                  ไม่เคยโกงใครคับ กระทู้โดนแบน2ครั้งแล้ว เซ็งมาก
                  ถึงไม่ได้ยืนยันตนแต่ก็ไม่เคยโกงใครคับ พิจารณาด้วยคับ
                  และโปรดเอากระทู้ผมกลับมาเหมือนเดิม ช่วยทีคับ...
                  ช่วยตรวจสอบให้ด้วยคับ ปกติผมก็นัดเจอซื้อขายตลอด
                  แต่ตอนนี้ทํางานต่างจังหวัดก็มีบางคนพยายามนัดเจอผม
                  พอบอกว่าไม่สะดวกก็หาว่าผมโกงซะงั้น ถ้าคิดจะโกงจิงๆโกง
                  นานแล้วคับเยอะด้วย ไม่มานั่งโกงเงินหลักร้อยหลักพันหรอก
                  เสียเวลาและไม่เคยคิดด้วย ยังไงตรวจสอบให้ทีคับ หัวเสียมากๆ
                  Last edited by punker666; 25 Feb 2012, 17:46:40.

Comment

• ขอความเปนธรรมด้วยคับ

Comment

• ป.ล.ขอเถอะคับ อย่าแบนกระทู้อีกเลย โปรดตรวจสอบซักนิด ซื้อขายมานาน ไม่เคยโกงใคร ถ้าจะโกง โกงนานแล้วคับ
                      ไม่มาอะไรกับเงินหลักร้อย หลักพันหรอกรบกวนท่าน mod ทั้งหลายตรวจสอบประวัติการซื้อขายผมได้นิ สักนิดนึง เซ็งคับเหนใจกันหน่อย
                      เมื่อก่อนอยู่กรุงเทพเวลาจะซื้อจะขาย ก็นัดเจอตลอดตัดปัญหาไป แต่ตอนนี้ทำงานต่างจังหวัด จะให้ทำไงก็ต้องส่งอย่างเดียว แล้วก็บางuser ที่มาขอนัดเจอ
                      แล้วผมบอกขอส่ง แล้วก็มางอแง หาว่าผมโกงผมหลอกลวงซะงั้น ดู id ผมนิดนึง สมัครมานานแล้วคับเล่นแค่ id เดียวคับ
                      ไม่ซื้อไม่หาไม่ว่ากันนะคับ แต่ขอเหอะอย่าทำแบบนี้เลย มันไม่ดีหรอก ช่วยหน่อยคับ

Comment

• dug

Comment

• แจ้งไปเยอะเลยครับ

ขอบพระคุณ และ ขออภัยด้วยครับ

http://www.overclockzone.com/forums/...dIsland)/page4

Comment

• ครับผม รับทราบจ้า

Comment

• รับทราบ

Comment

• พึ่งแจ้งไปกระทู้นึงครับ จัดการให้ที

Comment

Working...
                                X