Announcement

Collapse
No announcement yet.

วิธีแจ้งกระทู้ที่ไม่เหมาะสม และ ทำผิดกฎ กติกา มารยาทของเว็บฯ ง่ายๆ แค่ 2 click

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ดีครับ เกรียนจะได้น้อยลง สดวกดี

Comment

โพสโต้ตอบข้อความไม่ถึง 30 นาทีนี่ไม่นับใช่มั๊ยครับ(ไม่น่าจะนับนะ ไม่ใช่พวกดันถี่ๆ..ไม่มีอะไรแค่อยากให้กระทู้ขึ้นแรกๆๆ)
      อย่างตั้งกระทู้ผิด...แจ้งลบ เองได้มั๊ยครับ

Comment

Originally posted by tiger X-fi View Post
        โพสโต้ตอบข้อความไม่ถึง 30 นาทีนี่ไม่นับใช่มั๊ยครับ(ไม่น่าจะนับนะ ไม่ใช่พวกดันถี่ๆ..ไม่มีอะไรแค่อยากให้กระทู้ขึ้นแรกๆๆ)
        อย่างตั้งกระทู้ผิด...แจ้งลบ เองได้มั๊ยครับ
        จริงๆมันก็ได้นะครับ ก็ใส่ไว้ตรงเหตุผลที่แจ้งได้ครับ
        sigpic
        -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
        -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
        งดแรงชั่วคราว

Comment

มีประโยชน์ดีครับ เจ้าของบ้านก็ต้องฝากลูกบ้านช่วยกันดูแลบ้านของเรา

Comment

อย่าลืมออกกฎ สำหรับ พวกที่ แจ้งแบบมั่วๆ หรือ แจ้งเพื่อก่อกวน จขกท นั้นๆ ไปด้วยนะครับ

Comment

รับทราบครับผม ^^

Comment

มาลงชื่อครับ.....

ถ้าพบ....จะรีบแจ้งจ้า.....

Comment

ง่ายดีจัง

Comment

รับทราบครับ

Comment

เริ่มต้นในสิ่งที่ดี แต่ขอเสนอแนะครับ อาจใช้วิธีตักเตือนไปก่อนแล้วให้มาแก้ไข(หรือมาชี้แจงเหตุผลเจตนาหรือไม่)
                      ถ้ายังไม่แก้ก็ให้ลบไปเลย(แล้วบล็อกไม่ให้โพสจนกว่ามาชี้แจงเหตุผลและรับทราบการกระทำ)
                      อาจดูยุ่งยากไปหน่อย แต่เพื่อเป็นการป้องกันสมาชิกใช้กันไม่ถูกวิธี(กลั่นแกล้งให้ลบกระทู้กันเล่น) คนแกล้งแจ้งมั่วเข้ามาก็ต้องรับโทษด้วยก็น่าจะดี

Comment

รับทราบเช่นกันครับ

Comment

รับทราบค่ะ...

Comment

สะดวก ง่าย รวดเร็ว ทันใจ ดีค่ะ

Comment

ส่วนตัวแบบนี้ก็ดีครับ ไม่ต้องโดนคนมาคอยด่า อีกต่างหาก

Comment

Originally posted by dzire View Post
                                เริ่มต้นในสิ่งที่ดี แต่ขอเสนอแนะครับ อาจใช้วิธีตักเตือนไปก่อนแล้วให้มาแก้ไข(หรือมาชี้แจงเหตุผลเจตนาหรือไม่)
                                ถ้ายังไม่แก้ก็ให้ลบไปเลย(แล้วบล็อกไม่ให้โพสจนกว่ามาชี้แจงเหตุผลและรับทราบการกระทำ)
                                อาจดูยุ่งยากไปหน่อย แต่เพื่อเป็นการป้องกันสมาชิกใช้กันไม่ถูกวิธี(กลั่นแกล้งให้ลบกระทู้กันเล่น) คนแกล้งแจ้งมั่วเข้ามาก็ต้องรับโทษด้วยก็น่าจะดี

Comment

Working...
                                X