Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอาเคส C5 ของพี่NICKKIEZ มาให้ดูกันคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เอาเคส C5 ของพี่NICKKIEZ มาให้ดูกันคับ

เนื่องจาก พี่เค้าวานให้เอามาลงทีคับ เผื่อใครที่สนใจทำเคสลิเก จะใด้เอาไอเดียไปMOD ต่อครับ
    เรามาเริ่มกันเลย ...

อันโต๊ะคอมฯ ทั้งโต๊ะทั้งคอมฯ ทั้งคีย์บอร์ด โอ่วหารายได้ โฆษณาเสียเลย ขายเพลง Mixer ลิขสิทธิ์ผมไม่เอาครับ เอาค่าจ้าง ผลงานจากเด็กมัธยมราคาถู๊กถูก

อื๊มอืมๆ เอาการ์ดจอไปเคลมมา มันไม่เป็นอาไยหรอก แต่ Sink Lot ใหม่มันดูสวยกว่าอัน Lotเก่าที่ใช้อยู่เลยไปเคลม (ออกแนวโรคจิตงิ)

Comment

อันน้องหมีน่ารักแฟนให้มา(เกี่ยวนะ มันเป็นกำลังใจไว้ทำงาน หุหุหุ)

Comment

แผล่บๆๆ ใครจะอุปถัมภ์ลำโพงดีๆกว่านี้มาให้น้องชายสุดหล่อคนนี้ก็ได้นะครับ (รับบริจาค)

Comment

หูฟัง + ลามโพง สามัญทั่วๆไป แต่ลำโพงผู้ดีหน่อย อิอิ

Comment

แห๊ะๆรูปสุดท้ายแล้วนะครับ

ต้องขอขอบคุณทุกท่านที่ติดตามชมผลงาน (ถึงมันจะไม่ได้มีสาระ หรือ มีอะไรดีมากมายก็ตาม)

ขอบคุณครับที่สละเวลามาดูคอมฯของข้าน๊อย

Comment

หมดละครับ สำหรับ C5 ของพี่ Nickkiez ท่านใดมีความคิดเห็นอย่างไร โพสใด้เลยจ้า

Comment

อ้อลืมไปคับ ถ้าใครอยากไปดูถึงที่ แบบ ใด้กลิ่นอาย ของความ สง่างามม ของแสงดิสโก้เทค
                ตามไปดูใด้ที่นี่เลยคับ
                http://www.overclockzone.com/oczweb/...eZone&No=82063
                มีโครงการ MOD ของพี่นิกเค้า มากมายเลยครับ ในกระทู้นี้

Comment

จะโชว์ com หรือตุ๊กตานี่ อิอิ

Comment

จัดสายไฟเนียรจิงๆ . .

Comment

ตุ๊กตาน่ารักดีอะ

Comment

สวยมากคับพี่นิก (ไฟเยอะไปหน่อยเหอะๆ แสบตา)

Comment

ไอ cpu cooler ตัวนี้มันรุ่นอะไรหรอครับ ตอนนี้ใช้ articooling pro 7 ธรรมดามากเลยอยากได้แบบนี้มั่ง

Comment

Tt Beetle อะครับ รุ่นแรกๆที่ระบายอากาศแบบนี้เลย เก่าละงับรุ่นนี้ ^^"

Comment

ยอด

Comment

Working...
                              X