Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนนิดหน่อยคับ ตามด้านใน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนนิดหน่อยคับ ตามด้านใน

คับ สวัสดีคับทุกท่านคือ ผมกะลังมองหาการ์ดจอระดับกลางอยู่อ่า แต่ผมไม่ค่อยรู้เรื่องการ์ดจอสักเท่าไหร่ อ่า อยากจะให้ช่วยแนะนำการ์ดจอระดับกลางใช้ได้นานหน่อย คับ งานที่ใช้ ก็พวก ทำ
    Auto Cad , ดูหนัง , เล่นเกมกลางๆเกือบหนัก จนไปถึงยิงไข่กะจับกบ , Photoshop cs ประมาณนี้อ่าคับ งบสุดที่ 5100 บาท + - 100 บาท คับ ยังไงก็ช่วยแนะนำผมด้วยนะคับไม่ค่อยถัดเรื่องนี้คับ
    ขอบคุณครับ อ่อนิดหน่อยผมใช้ e6600 กะ แรม 1 กิ๊กนะคับ แต่จะอัพเป็น 2 กิ๊กที่หลังอ่านะ
    Last edited by tkhacker; 24 Sep 2007, 09:33:20.

GF8600GT
    HD2600XT

Comment

ขอบคุณคับใครผ่านไปผ่านมาช่วยแนะนำเพิ่มเติมได้นะคับ

Comment

ไม่รู้ ผมไม่ได้ใช้ Auto cad ไม่รู้ว่าโปรแกรมนี้กิน ทรัพยากรการ์ดจอด้วย ตามท่านด้านบนแหละ ไม่กล้าฟันธงหนักๆ ไม่มีหลักฐานเพียงพอ

Comment

ถ้าเล่น Autocad
          8600 ก็พอไหว ใช้อยู่ก็พอไปได้ครับ สงสัยได้อานิสงค์ของ CPU ช่วยด้วยหน่อย หุหุ

Comment

หนับหนุน ATI ครับภาพสวย HD2600XT ไปเลยยอดๆ

Comment

อ่าดัน อีกทีั่

Comment

HD2600XTครับยิ่งทำPhotoshop cs โอ้..ภาพสวยมากครับ

Comment

ดันอีกที่

Comment

ผมใช้ x2 4000+ ,GF8600GT , ram 2 g ใช้ทำงานพวกนี้อยู่เหมือนกันก็ ok นะครับ ลื่นดี

Comment

ไม่รูดิ แต่ตอนนี้อยากได้ ati^^

Comment

ขอบคุณทุกคำแนะนนำครับ ตอนแรกคิดๆว่าจะไปเอา 73 i-chill แต่หลังๆ มี 86 i-cill กะ 26 xt ไม่รู้จะเอาตัวไหนดีอ่าคับช่วยแนะนำทีเด้อ ว่าจะไปเอาวันสองหน้านี้ล่ะคับ

Comment

AutoCad มันเอาอยู่ตั้งแต่ GF 7300 , X1300 แล้วล่ะครับ

Comment

ดันไปนิดหน่อย ครับ

Comment

Working...
                            X