Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง FSB หน่อยคร้าบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง FSB หน่อยคร้าบ

core 2 duo ตัวใหม่ที่จะออก ที่ใช้ 1333 มันต่างกันที่ FSB จาก 266 เป็น 333
    แล้วถ้าเราจะเอามา oc มันก็ไม่ต่างกันหรือเปล่าคับ
    แล้วก็ super pi นี้ cl มีผลหรือเปล่าคับ หรือแค่ความเร็วสูงก็รัน super pi ได้เร็วกว่า
    ขอบคุณครับ

core 2 duo ตัวเก่า FSB 1066 นะครับ= 266 รุ่นใหม่เร็วขึ้นเป็น 1333 = 333
    OC มันก็ เร็วขึ้นอยู่แล้วครับ ทุกอย่างทั้งระบบ ก็ดีขึ้นหมด
    ยกเว้น เสียตังมากขึ้นอย่างเดียวครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
      core 2 duo ตัวเก่า FSB 1066 นะครับ= 266 รุ่นใหม่เร็วขึ้นเป็น 1333 = 333
      OC มันก็ เร็วขึ้นอยู่แล้วครับ ทุกอย่างทั้งระบบ ก็ดีขึ้นหมด
      ยกเว้น เสียตังมากขึ้นอย่างเดียวครับ
      ที่ตําลงเห๊นจะมีเเต่ความเสถียรของระบบละครับ

Comment

Originally posted by ผู้มาเยือน View Post
        ที่ตําลงเห๊นจะมีเเต่ความเสถียรของระบบละครับ
        ผมไม่รู้ ยังไม่เคยใช้

Comment

1333 = 333 clock เอาเองก็ได้จ๊ะ คิกๆ ไม่ง้อมันหรอก ของใหม่

Comment

Working...
          X