Announcement

Collapse
No announcement yet.

23000บาทจะได้แบบนี้ป่าว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 23000บาทจะได้แบบนี้ป่าว

core 2 duo e4400
    gigabyte ga-965p-ds3
    galaxy 8800 gts 320 mb
    kingston 1gb/667 2อัน
    DvD/rw.........
    เอาแค่ cpu ครับ ไม่รู้จะได้หรือป่าว รวมๆกันแล้ว ผู้รู้บอกหน่อยครับ
    Last edited by beer+bxt; 23 Sep 2007, 20:27:05.

Originally posted by beer+bxt View Post
    core 2 dum e4400
    CORE TO DUM มันคือ cpu รุ่นที่คอร์มันจะดำๆหน่อยใช่มั้ยฮะ?

แนะนำว่า ถ้าซื้อ Core to DUM มาแล้ว ให้เช็ดๆจนมันเงาๆหน่อยนะฮะ จะได้สวยๆ

Comment

Originally posted by tgst View Post
      CORE TO DUM มันคือ cpu รุ่นที่คอร์มันจะดำๆหน่อยใช่มั้ยฮะ?

แนะนำว่า ถ้าซื้อ Core to DUM มาแล้ว ให้เช็ดๆจนมันเงาๆหน่อยนะฮะ จะได้สวยๆ
      5 5 5 คอร์ ทู ดำ

Comment

ผิดนิดเดียวตอบกับใหญ่เลย เหอะๆ แล้วซื้อได้ป่าวครับ เงินประมาณนี้กับ ของพวกนี้

Comment

ได้ครับ รวมๆแล้วประมาณ 23,000

Comment

ก็ได้น่ะเอามาไม่ต้อง OC

Comment

Core 2 DUM
              Cum 2 Dore

Comment

Working...
              X