Announcement

Collapse
No announcement yet.

รวมพล ลูกเมียน้อย8500GT ใครใช้ตัวไหนมาคุยกันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รวมพล ลูกเมียน้อย8500GT ใครใช้ตัวไหนมาคุยกันครับ

ของผมนี้ Galaxy 8500GT 256M DDR2 ผมว่ามันก้โอเคระดับนึงน่ะ
    ก้เล่นเกมส์ ได้หลายตัวอยู่น่ะไม่ใช้ว่าเล่นไม่ได้เลย แต่ภาพคงไม่ลื่นไหลขนาด8800ตัวลูกเมียหลวง
    ถึงหลายคนจะเทียบว่ากระจอกกว่า 7300GT อันนี้ไม่แน่ใจเพราะผมไม่เคยใช้ 7300GT
    แต่ที่เลือกเพราะ มีตังน้อย แต่คงใช้อีกนานหลายปีเลย เพื่อได้ใช้วิสต้าด้วยเลยซื้อมา
    ตอนนี้พยายาม ลากดูว่าไปได้ไกลแค่ไหน แล้วผลเทสออกมาเป็นไงบ้าง
    ใครได้ไกลขนาดไหน มีไลแนะนำมาเสนอแนะกันหน่อยครับ ตามประสาลูกเมียน้อย
    ผลเทส AquaMark3

ผลเทส 3DMark2001

RivaTuner v2.02

8500 = ลูกเมียน้อย
    8800 = ลูกเมียหลวง
    แล้ว 8600 ง่ะ ลูกใครเนี่ยะ....

Comment

สู้ๆ ครับ
      เพื่อ DX10 + Vista หิหิหิ
      ลองเล่น Lost Planet Dx10 ดูครับ
      ผมได้แฟรมเรต แค่นี้ละ (8600GTS เทสในตัว DEMO )

Comment

8600ลุกเมียกลาง

Comment

ลองส่อง PCB กันดูนะครับ

Comment

^
            ^
            ^
            Mod ไฟกันซะแล้ว

Comment

ลืมลิงค์ครับ

http://forums.vr-zone.com/showthread.php?t=159325

Comment

^^^^
                ใน VR-Zone มะเห็นมี XFX Mod มั้งเลยง่ะ หาเจอแต่เว็บภาษาจีน อ่านยากชะมัด เลยมะกล้าทำตามเลย หุหุ

Comment

Originally posted by dears View Post
                  ^^^^
                  ใน VR-Zone มะเห็นมี XFX Mod มั้งเลยง่ะ หาเจอแต่เว็บภาษาจีน อ่านยากชะมัด เลยมะกล้าทำตามเลย หุหุ

ของท่าน 8600 ไม่ใช่เหรอครับ

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
                    ของท่าน 8600 ไม่ใช่เหรอครับ
                    ก็นั้นแหละท่าน หาอย่างยากเลย เจอแต่ภาษาจีน หุหุ
                    http://www.eonet.ne.jp/~yossya/XFX8600GT.html

Comment

ท่าน Dears ครับ ตอนนี้ผม OC ได้ 650 แล้ว ปลื่ม อิอิ แต่ Full มัน 43 เองอะ-*- ห้องแอร์

Comment

Originally posted by jajaboss View Post
                        ท่าน Dears ครับ ตอนนี้ผม OC ได้ 650 แล้ว ปลื่ม อิอิ แต่ Full มัน 43 เองอะ-*- ห้องแอร์
                        ถึงทางตันเมื่อไหร่บอกได้นะท่าน เดี๋ยวหาที่ฝน 2B ให้
                        แต่ฝนเสร็จแล้วตัวใครตัวมันเน้อ หุหุ

Comment

ไม่เห็นบอกจุดโมเลยครับ

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
                            ไม่เห็นบอกจุดโมเลยครับ
                            นั้นดิท่าน เว็บนี้มันไม่ยอมบอก ผมเลยต้องมานั่งคลำเอาเองเนี่ยะ ไล่ดูซะจนตาลายเลย เดี๋ยวได้การ์ดกลับมาก่อน จะเอามานั่งไล่ดูใหม่ หุหุ

Comment

....8500GT.... ไม่โผล่เลย
                              มีแต่แก๊งลูกเมียหลวง(8800) กะลูกเมียเก็บ(8600) เข้ามาทั้งนั้นเลย
                              เป็นลูกเมียน้อยนี้มันเศร้าใจแท้หน่อ.............หุหุ

สงสัยแก๊งลูกเมียน้อยจะหนี ไปใช้ลูกเมียเก็บกันหมดส่ะแล้ว เศร้าอีกรอบ......

Comment

Working...
                              X