Announcement

Collapse
No announcement yet.

เซ็ตแชร์เน็ตผ่านWirelesslan ช่องpciอะ มันใส่ผ่านเวิร์ดได้รึเปล่าอะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เซ็ตแชร์เน็ตผ่านWirelesslan ช่องpciอะ มันใส่ผ่านเวิร์ดได้รึเปล่าอะครับ

ถ้าเกิดแชร์ไปแล้วเด่วบ้านอื่นแอบใช้

กำเงียบกริบเรย

Comment

ใส่รหัส หรือ Password ได้ครับป้องกันได้

Comment

ตั้ง Network key ครับ เหมือนกับการตั้งพาสเวิดอ่ะ

Comment

เซตเป็น achoc มันให้ใส่พาสเวิด พอใส่ไป กลับเข้ามาดูใหม่ มันกลายเป็นพาสเวิร์ดไรไม่รุ้ ตอนแรกใส่ไปสิบตัว เข้ามาดูอีกทีเป็นแปดตัว งงอะ ต้องทำอย่างไร ผมทำตามในเวบแต่พาสมันเปลี่ยนเองอะครับ

Comment

Working...
          X