Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมลงDriverการ์ดจอตัวล่าสุดเล่นเกมส์แล้วกระตุกกว่าเดิม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไมลงDriverการ์ดจอตัวล่าสุดเล่นเกมส์แล้วกระตุกกว่าเดิม

Version 168.12 (รึเปล่าหว่า) แต่โหลดจากเวปนี้แหละครับ จากเดิมที่เล่นลื่นๆ พอลงตัวใหม่ปุ้บที่บอกว่าทำให้เล่นได้ดีขึ้น ผลก็คือกระตุกอย่างเมามัน เป็นเพราะอะไร แก้ไขไงอะ ใครเป็นบ้างครับ

ล่าสุดใช่ว่าจะดีเสมอไปครับ....

Comment

ลบตัวเก่ายังครับ
      การ์ดรุ่นไหนครับ
      เกมส์อะไรครับ

Comment

กลับไปใช้ตัวเก่าครับ

Comment

เล่นcounter ครับ ปาระเบิดควันที เดินสะดุดกันหมด งงจริงๆมากๆ การ์ด 7500LE ครับ

Comment

Working...
          X