Announcement

Collapse
No announcement yet.

ส่วนใหญ่พวกท่านใช้โปรแกรมอะไรดูอุณภูมิ...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ส่วนใหญ่พวกท่านใช้โปรแกรมอะไรดูอุณภูมิ...

คือ อยากรู้อ่ะครับว่า ส่วนใหญ่พวกท่านทั้งหลายใช้โปรแกรมอะไรดู อุณภูมิ HW ในเครื่องของท่านอ่ะครับ ??

ตอนนี้ที่อยากรู้เลยคือ โปรแกรมที่เอาไว้ดู อุณภูิมิ การ์ดจอครับ

ช่วยหน่อยนะครับคือผมอยากไ้ด้ application เอาไว้ดู อุณภูมิ เครื่องตัวเองอ่ะคับว่า อะไรร้อนแค่ไหน ประมาณนี้น่ะครับ

แล้วก็ที่ใช้ดู ว่า Idle กี่องศา Full load กี่องศา อ่ะคับ

ขอบคุณมากๆครับที่ตอบ ขอบพระคุณครับ

ปล.ผมใช้ Driver ตัว163.44 มันไม่มีในส่วน อุณภูมิอ่าาา
    ปล2.ถ้าได้ link ด้วยจะเป็นพระคุณอย่างมาก

เครื่องผมดูได้แต่ CPU กะเมนบอร์ด

Comment

ผมใช้ Riva Tuner ครับ

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
        ผมใช้ Riva Tuner ครับ
        ในส่วนของ HW Monitoring ป่าวครับ ??

Comment

ดูโดยรวมของเครื่องใช้ everest การ์ดจอใช้ riva cpu ใช้ asus probe/core temp ครับ

Comment

1.RivaTuner
            2.ATITool
            3.SpeedFan
            4.EVEREST
            *ของผมมันโชว์ความร้อนการ์ดจอหมดเลย อะ

Comment

หนับหนุน EVEREST

Comment

ใช้ everest อันเดียวครับ -*-

Comment

เซ็นเซ่อร์มือระบบสัมผัส....

Comment

Working...
                  X