Announcement

Collapse
No announcement yet.

USB- เสียบเข้า คอมไปมัน Unknow ตลอดเลยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• USB- เสียบเข้า คอมไปมัน Unknow ตลอดเลยครับ

--- ทำไงดีครับเฉพาะว่าเป็นเครื่องนี้ด้วยครับเครื่องอื่นไม่เป็น..

ขอบคุณมากครับ

ผมก็เคยเป็นครับ เสียบ USB กับด้าน มันก็เป็นครับ
    หรือ Port USB อาจจะเสียก็ได้ครับ

Comment

ถ้าหน้าเครื่อง ลองเช็คที่เสียบ USB ดูครับ อาจจะเสียบของเคสไปลงบอร์ดกลับขั้ว
      แต่ถ้าของบอร์ดเลยที่หลังเครื่อง ลองลงวินโดวส์ใหม่ ไม่หายอาจจะต้องเคลมบอร์ดละครับ

Comment

Working...
      X