Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอคอมเม้นบรรดาสาวก asus eah2600xt VS power HD2600XT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอคอมเม้นบรรดาสาวก asus eah2600xt VS power HD2600XT

asus eah2600xt ATI Radeon
    (256MB DDR4/2200 MHz) 6590บาท
    VS
    power HD2600XT ATI Radeon HD2600XT
    (256MB DDR4, HDMI 800/2200 MHz) 5,360บาท

กะลังจะเลือกเป็นสาวกฝั่งไหนดีช่วยแนะนำหน่อยถ้ามีผลทดสอบจะดีที่สุดจ่ะ

power HD2600XT ATI Radeon HD2600XT
    (256MB DDR4, HDMI 800/2200 MHz) 5,360บาท คุณภาพเหมือนกันต่างที่ประกันและยี่ห้อ

Comment

ผมว่า ของ power colur ก็ดีครับ ดูที่ประกันครับดูประกันดีก็ โอเคเลย ส่วนเรื่องการ์ดผมว่าไม่ต่างกันมาก ของ เอซส กับ power

Comment

เหมือนกัน100% แค่แปะยี่ห้อ และคนละประกันครับ ประกันไหนดีก็เอาอันนั้นแหละท่าน ดูราคาด้วยอันไหนถูกกว่า 5*5*5

Comment

ผมใช้ powercolor อ่ะจ่ายแพงกว่าทำไม อิอิ เรื่องประกันกาดจอเห็นมีแต่ ARC เจ้าเดียวที่เคลมแล้วได้เร็ว. ส่วนเจ้าอื่นเหมือนกันหมด.

Comment

ผมใช้ Asus ประกัน Synnex ครับ ซื้อจากร้าน Busitek

ขึ้นอยู่กับความพึงพอใจนะครับ ถ้าประหยัดงบ 1พัน ซื้ออย่างอื่นได้ก็ ซื้อเถอะครับ แต่ถ้าใจชอบ Asus ก็เลือก เพิ่มราคา 1 พัน

ส่วนตัวผมชอบ Asus ราคาแค่องค์ประกอบ แต่ คุณภาพเหมือนกัน

ปล.ผมชอบกล่อง Asus ใหญ่ดี วางโชว์เพื่อนเวลามาเที่ยวห้อง

Comment

สาวก ATI รายงานตัว

Comment

Originally posted by sync713n View Post
                ผมว่า ของ power colur ก็ดีครับ ดูที่ประกันครับดูประกันดีก็ โอเคเลย ส่วนเรื่องการ์ดผมว่าไม่ต่างกันมาก ของ เอซส กับ power
                เห็นลายเซ็นแล้ว คิดถึงน้ามูจัง

Comment

power HD2600XT ATI Radeon HD2600XT อีกคนคับ กำลังเก็บตังอยู่^^

Comment

เอ้า ผมใช้ Sapphire ขอแจม อิอิ

Comment

ผมว่าคุณภาพพอกัน แต่ แปะเบรนด์ "asus" แล้วมันแพงกว่า ถ้าเป็น " ไอสาาด" คงถูกหน่อยมั้ง อิอิ

Comment

power color อีกคน (ใข้อยู่ อิอิ)

Comment

ชอบ shappire ใช้ shappire

Comment

ประสิทธิภาพพอกันครับ

แต่เนื้องาน ASUS อาจจะดีกว่าหน่อยครับ

แต่เป็นผม ผมเลือก power colour ครับ ประหยัด

Comment

ของ powercolor ผมชอบครับ แต่คนที่เค้าเอามาแลกซื้อ sapphire มา เลยต้องใช้ แต่ถ้าเป็น Ati ใช้หมดอ่ะ อิอิ

Comment

Working...
                              X