Announcement

Collapse
No announcement yet.

อุปกรณ์ระบายความร้อนด้วยน้ำ<ระบบเปิด> 11/4/61

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

GG

Comment

up

Comment

Originally posted by WINDOW_SKY View Post
        บ้าหรอครับ ขายมาเป็นปี สลิปใบส่งของเป็นตั้ง ไม่เคยสั่งละไม่ส่งของเลยสักครั้งครับ ส่งทุกครั้งทุกรายการให้ทุกคนที่สั่งครับ
        คุณจะเอาหลักฐานไหม.. คุณเคยโกงใครไว้ น่าจะนึกออกนะ
        ผมไปโพสลงกลุ่มคนรักชุดน้ำ เขาก็บอกกันหลายคน.. สั่งของแล้วของมีปัญหาไม่ค่อยรับผิดชอบ..

คุณขายมากี่ปีไม่เกี่ยวเลย คุณโกงครั้งเดียวก็ถือว่าโกงแล้ว..
        Last edited by liver2012; 19 Apr 2018, 19:59:22.

Comment

Originally posted by liver2012 View Post
          คุณจะเอาหลักฐานไหม.. คุณเคยโกงใครไว้ น่าจะนึกออกนะ
          ผมไปโพสลงกลุ่มคนรักชุดน้ำ เขาก็บอกกันหลายคน.. สั่งของแล้วของมีปัญหาไม่ค่อยรับผิดชอบ..

คุณขายมากี่ปีไม่เกี่ยวเลย คุณโกงครั้งเดียวก็ถือว่าโกงแล้ว..
          เคสของคุณคือท่อหักจากการส่งปณใช่มั้ย ผมก็บอกให้ส่งของกลับมาไง ละจะรับผิดชอบของที่เสียหายจากการส่งปณให้ แต่ก็ไม่เห็นจะส่งกลับมาสักที แล้วจะให้ผมโอนเงินคืนได้อย่างไร.....

Comment

MINB000444262 kerry

Comment

ED 3871 9974 0 TH ปณ

Comment

Comment

Comment

Originally posted by WINDOW_SKY View Post
                    เคสของคุณคือท่อหักจากการส่งปณใช่มั้ย ผมก็บอกให้ส่งของกลับมาไง ละจะรับผิดชอบของที่เสียหายจากการส่งปณให้ แต่ก็ไม่เห็นจะส่งกลับมาสักที แล้วจะให้ผมโอนเงินคืนได้อย่างไร.....
                    ผมไม่ได้รับของผมจะส่งกลับยังไงครับ.. ไปรษณีย์เขาเป็นคนตีกลับไปแล้ว
                    เพราะเขาแจ้งว่าท่อหักจะรับไหม เป็นคุณจะรับไหม แตกละเอียดขนาดนั้น..

แล้วก็อุปกรณ์ผมไม่ได้สั่งแค่ท่อ.. ผมสั่งอย่างอื่นด้วยคุณบอกมัดรวมกันมา มันไม่เห็นแล้ว

มันไม่ได้แตกแค่ท่อ..แต่อย่างอื่นที่ผมสั่งมันหายไปด้วย.. น่าจะหายตอนขนส่ง หรือถ้ามันอยู่ผมก็ไม่กล้าแกะอยู่ดี ท่อมันหักหมดแล้ว คลำๆดู ไม่เจอ...

คุณบอกจะรับผิดชอบเฉพาะท่อ และจะรับผิดชอบแค่ 50% ?? บ้าไปแล้ว.. (ผมจะโกหกคุณเพื่ออะไร ว่ามันมีแต่ท่อ อุปกรณ์อื่นไม่เห็น)

แพ็คของส่ง พันแค่ บับเบิ้ลมา อย่างเดียวมันจะรอดได้ยังไง.. จนป่านี้คุยยังไม่ยอมรับอีก ว่าปัญหามันอยู่ที่คุณแพ็ค...

ที่มาพิมพ์นะ..ผมไม่ได้อยากได้หรอก เงินคืนน่ะ.. แต่คราวหน้าคราวหลัง ขายของให้มีความรับผิดชอบหน่อย.. ถ้าคิดจะอยู่วงการนี้

อีกอย่างของ ไปรษณีย์เขาก็ตีกลับ ไปแล้ว ผมก็แจ้งคุณแล้ว คุณไม่ตามเอง.. แล้วมาโทษลูกค้าว่าลูกค้าไม่ส่งของกลับ.. (จะส่งได้ยังไง..ยังไม่ได้รับของเลย)
                    Last edited by liver2012; 24 Apr 2018, 20:57:19.

Comment

ถ้าผมไม่รับผิดชอบ ผมพูดปัดคุณไปตั้งแต่แรกแล้ว ละของผมก็ไปตามถึงปณมาแล้ว แต่พนักงานเค้าแจ้งผมมาว่าได้ส่งให้คุณไปแล้ว
                      คุณนั้นละบ้าไปแล้ว จะให้ผมคืนทั้งส่วนที่ไม่ได้เสียหายจากการขนส่งของปณด้วย
                      และก่อนหน้านี้ที่คุณซื้อของผมไป หม้อน้ำคุณบอกทางเข้าออกน้ำเอียงนิดนึง ผมยังเปลี่ยนตัวใหม่ให้คุณทันทีเลย
                      เอาเป็นว่าถ้าของที่เสียหายจากการขนส่งของปณไม่ถึงผม ผมก็ไม่สามารถรับผิดชอบกับของที่เสียหายนั้นได้ เข้าใจนะ

Comment

ได้รับของแล้วครับ ส่งตรงตามเวลา

ช่วยดันครับ

Comment

Originally posted by skynow View Post
                          ได้รับของแล้วครับ ส่งตรงตามเวลา

ช่วยดันครับ
                          ขอบคุณครับ

Comment

ถ้าผมไม่รับผิดชอบ ผมพูดปัดคุณไปตั้งแต่แรกแล้ว ละของผมก็ไปตามถึงปณมาแล้ว แต่พนักงานเค้าแจ้งผมมาว่าได้ส่งให้คุณไปแล้ว
                            คุณนั้นละบ้าไปแล้ว จะให้ผมคืนทั้งส่วนที่ไม่ได้เสียหายจากการขนส่งของปณด้วย
                            และก่อนหน้านี้ที่คุณซื้อของผมไป หม้อน้ำคุณบอกทางเข้าออกน้ำเอียงนิดนึง ผมยังเปลี่ยนตัวใหม่ให้คุณทันทีเลย
                            เอาเป็นว่าถ้าของที่เสียหายจากการขนส่งของปณไม่ถึงผม ผมก็ไม่สามารถรับผิดชอบกับของที่เสียหายนั้นได้ เข้าใจนะ

ผมไม่ได้โง่ ไม่ได้บ้านะ เอาเรื่องจริงๆกันมาพูดนี่แหล่ะ..

ไม่เจอหลักฐานจะไม่ยอมรับอะไรเลย ทำอะไรก็รู้อยู่แก่ใจ ต้องให้ผมตั้งกระทู้ไหมครับ..

ของถึงคุณตั้งแต่เดือนธันวาแล้ว คุณบอกว่าผมไม่ส่ง เหอะๆ บอกเลยของอยู่ปณ. ผมแค่ไปดูถ่ายรูปแค่นั้นเพราะมันหัก ปณ.เขาก็แนะนำส่งกลับเพราะมันใช้ไม่ได้

พวกฟิตติ้งคุณบอกแพ็คมา มันไม่เห็นแล้ว เห็นแต่ท่อ หักๆ

Comment

ดูท่อที่คุณส่งมา.. ฟิตติ้งมันไปอยู่ตรงไหน..ถ้าบอกว่าแพ็คมามันคงหล่นหายไปแล้ว ก็รู้อยู่ว่า ปณ เป็นยังไง

ผมเป็นลูกค้า เสียเงินซื้อ ไม่ได้ใช้ของสักชิ้น เงินก็ไม่ได้คืน มาว่าผมบ้าอีก..

แล้วไอ้หม้อน้ำบอกเบี้ยวนิดเดียว.. มันนิดตรงไหน เกือบ 45องศาแล้ว

ผมเอามาใส่ท่อ ไม่ได้ใส่สายยาง..
                              Last edited by liver2012; 30 Apr 2018, 12:54:30.

Comment

ผมอยู่หนองจอกไม่ใช่บึงกุ่ม ที่อยู่จ่าหน้าซองผมก็เขียนหนองจอก ผมตามของให้กับเขตปณในพื้นที่เท่านั้น
                                ของไม่ว่าจะเสียมากหรือเสียน้อยผมก็รับผิดชอบให้ทั้งนั้น

Comment

Working...
                                X