Announcement

Collapse
No announcement yet.

เมาส์ Logitech ที่ซื้อจาก Lazada เคลมได้ที่ไหนคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เมาส์ Logitech ที่ซื้อจาก Lazada เคลมได้ที่ไหนคับ

ไม่มีว้อยสติ๊กเกอร์ของเจ้าไหนแปะที่ตัวเมาส์หรือกล่องเลยคับ จะสามารถส่งเคลมได้ที่ไหนคับใครพอรู้บ้าง
    สั่งจาก Lazada จัดจำหน่ายโดย Lazada

ตอนซื้อมันจะบอกว่าที่ไหนขายนะใบเสร็จก็มีบอกนี่ลองหาดู

Comment

ส่วนใหญ่จะเห็นแต่ synnex ไม่ก็บันเลือง

Comment

SIS ก็มีนะ เช็คดีดี

Comment

ถ้า SIS มักจะไม่ติดสติ๊กเกอร์ที่หน้ากล่องเหมือนกับ Synnex / บันเลืองด้วยครับ ลองเข้าเว็บ SIS เช็ค Serial No. ดูครับ
          เข้าเว็บ จิ้มที่ บุคคลทั่วไป=>บริการหลังการขาย=>ตรวจสอบหมายเลขเครื่อง Serial No.

http://www3.sisthai.com/sis/page/xpage.php
          Last edited by Alderwood; 31 May 2018, 23:29:09.

Comment

ใช่ครับ ปกติจะเห็นแค่บันเลือง กับ synnex ที่แปะสติ้กเกอร์ที่กล่อง

Comment

เอา SN ไปเช็คทุกเว็ปประกัน จนกว่าจะเจอ

ไม่เจอก็ส่งกลับ lazada เคลมใด้ขอรับ

Comment

ถ้าจะซื้อลอติเทคให้เลือกประกัน ชินเท่านั้นถ้าไม่ก้อย่าซื้อเลยเพราะเมาซลอจิเทคสมัยนี้พังง่ายมากถ้าไปเจอประกันห่วยห่วยนี่แย่เลย

Comment

Originally posted by H4RDG4M3R View Post
                  ถ้าจะซื้อลอติเทคให้เลือกประกัน ชินเท่านั้นถ้าไม่ก้อย่าซื้อเลยเพราะเมาซลอจิเทคสมัยนี้พังง่ายมากถ้าไปเจอประกันห่วยห่วยนี่แย่เลย
                  อันนี้หมายถึงเมาส์ Logitech รุ่นล่าง ๆ รึเปล่าครับ

Comment

Originally posted by sandy207 View Post
                    อันนี้หมายถึงเมาส์ Logitech รุ่นล่าง ๆ รึเปล่าครับ
                    รุ่นบนก็พังง่าย มันพังง่ายมานานแล้วตั้งแต่สมัย G5 G7 6เดือนคลิกเบิ้ล ชินฯเคลมง่ายจริงไปถึงที่ได้ของใหม่เลย

Comment

555 ผมก้เพิ่งเคลม G302 ที่ชิน บันเลือง
                      ซื้อจาก lazada คลิกเบิ้ลใน 3 เดือน
                      แต่เคลมเอง ได้ของใหม่ไวมากครับ ไม่เกิน 15 นาที พอดีผมอัดคลิปนำเสนอปัญหาด้วยแหล่ะ 555

Comment

Originally posted by sandy207 View Post
                        g600 คงไม่ใช่รุ่นล่างล่างแล้วล่ะมั้งครับ ถ้ารุ่นล่างล่าง200-300พังไปคงไม่คิดมาก

Comment

รุ่นล่างล่างหลักพัน พังมาก็คิดมากนะ 555 ใช้ยังไม่คุ้มเลย

ปกติใช้แต่ Genius DX110 คุ้มสุดละ

Comment

จำได้ว่าผมซื้อได้มาพร้อมส่วนลด 1480นะ เจอประกัน IT..... เข้าไปร้องเลย เอาไปคลิกตลิกบอกไม่เสีย

Comment

Originally posted by taibkk View Post
                              555 ผมก้เพิ่งเคลม G302 ที่ชิน บันเลือง
                              ซื้อจาก lazada คลิกเบิ้ลใน 3 เดือน
                              แต่เคลมเอง ได้ของใหม่ไวมากครับ ไม่เกิน 15 นาที พอดีผมอัดคลิปนำเสนอปัญหาด้วยแหล่ะ 555
                              คลิ๊กเบิ้ลนี่เป็นตลอดมั้ยครับ ของผมเหมือนมันมีอาการตอนเล่นPUBGยิงทีละนัดแล้วเหมือนมันยิงเบิ้ลเป็นบางครั้ง

Comment

Working...
                              X