Announcement

Collapse
No announcement yet.

Kengnakab ขาย Corsair 280X RGB Tempered Glass Black Fan * 2 LL120 อายุ 1 เดือน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] Kengnakab ขาย Corsair 280X RGB Tempered Glass Black Fan * 2 LL120 อายุ 1 เดือน

!@#$%-ปิดกระทู้ ประกอบให้ลูกค้าเรียบร้อย

การโอนเงิน โอนยอดเข้าเต็มจำนวนนะครับ ไม่เกี่ยวกับส่วนที่ถูกหักค่าฝากตู้ หรือ ค่าโอน

ติดต่อทาง IB / Tel : 0918580535 / Line : kengnakab / Facebook

สินค้า Case Corsair 280X Tempered Glass Black อายุเดือนกว่าๆ
    ทำความสะอาดให้แล้วพร้อมใช้งาน สภาพตัวเคส สวยใหม่ครับ
    อุปกรณ์ ครบกล่อง พร้อมใบเสร็จ
    เคสได้ถูกเจาะเพื่อลงชุดน้ำ
    1.ด้านบน เพื่อยึดหม้อน้ำ เอาที่กรองฝุ่นปิดไม่เห็นแล้วครับ
    2.ด้านล่าง เพื่อยึดปั้ม เอาตัวควบคุมไฟพัดลมปิดไว้ให้แล้วครับ
    สติ๊กเกอร์ ที่ติดเคสสามารถแกะออกได้ง่ายไม่ทิ้งคราบ
    3.ตรงกลางเคส เพื่อใส่ฟิวพอร์ต เอาสติ๊กเกอร์ ROG ปิดให้แล้วครับ
    4.ไม่มีพัดลม

ประกัน Scanner 2 ปี พัดลมและ Switch Case ครับ
    ขาย ประกอบให้ลูกค้าเรียบร้อย
    *** ผ่อนได้ จ่ายครบรับของ ***
    รับมือ อ.แม่สาย

ขาวๆจ๋าช่วยป๋าดันหน่อย

ขอบคุณพื้นที่ OCZ ด้วยครับ

>>> ประวัติการซื้อขาย แลกเปลี่ยน <<<
    Last edited by kengnakab; 1 Oct 2019, 03:07:43.

Comment

เหมือนได้ของใหม่คับ ชื่อ กับ เจ้านี้

ดันคับผม

Comment

Originally posted by Muskmallow View Post
        Originally posted by seller999 View Post
        เหมือนได้ของใหม่คับ ชื่อ กับ เจ้านี้

ดันคับผม

Comment

จะซื้อเพราะ รูปสุดท้ายนี้ ละ 555+

Comment

Originally posted by dumdee02 View Post
            จะซื้อเพราะ รูปสุดท้ายนี้ ละ 555+

Comment

Comment

สวยคับ

Sent from my motorola one vision using Tapatalk

Comment

สวยงามมม

Comment

Originally posted by SAMOHII View Post
                    สวยคับ

Sent from my motorola one vision using Tapatalk
                    Originally posted by munzuki View Post
                    สวยงามมม
                    ขอบคุณทั้ง 2 ท่านครับ
                    Last edited by kengnakab; 10 Sep 2019, 10:07:14.

Comment

Comment

Comment

Originally posted by Nattawut_6 View Post
                          ขอบคุณครับ

Comment

Working...
                          X