Announcement

Collapse
No announcement yet.

แบตเตอรี่ 12V 7ah และ 9ah......BB battery ล้วนๆ สำหรับ ups และสารพัดงาน ราคาถูก.....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สนใจรุ่นไหน สอบถามได้ครับ มือหนึ่ง มือสอง

Comment

• ของเข้าจ้า.....นานๆจะมาที หาไม่ง่ายแล้วนะครับยุคนี้ แบตคุณภาพดี
      BB Battery 12v 9ah (HRC1234w) รุ่นใหม่ที่ผลิตแทนรุ่น HR 9-12.....
      มือสองสวยๆสภาพดี ไฟแรง cca ร้อยปลายๆ ใช้ได้อีกนานเป็นปีครับกว่าจะเสื่อม.....
      ขาย 290 บาทไม่รวมส่ง ค่าส่งขึ้นอยู่กับจำนวนสั่งซื้อ ลูกนึงเกือบๆสามโลครับ

Comment

• สนใจรุ่นไหน สอบถามได้ครับ มือหนึ่ง มือสอง

Comment

• Originally posted by eeeddd View Post
          ของเข้าจ้า.....นานๆจะมาที หาไม่ง่ายแล้วนะครับยุคนี้ แบตคุณภาพดี
          BB Battery 12v 9ah (HRC1234w) รุ่นใหม่ที่ผลิตแทนรุ่น HR 9-12.....
          มือสองสวยๆสภาพดี ไฟแรง cca ร้อยปลายๆ ใช้ได้อีกนานเป็นปีครับกว่าจะเสื่อม.....
          ขาย 290 บาทไม่รวมส่ง ค่าส่งขึ้นอยู่กับจำนวนสั่งซื้อ ลูกนึงเกือบๆสามโลครับ

สนใจ2ลูกครับ

Sent from my YAL-L21 using Tapatalk

Comment

• Originally posted by Everton View Post
            สนใจ2ลูกครับ

Sent from my YAL-L21 using Tapatalk
            PM แล้วท่าน สงสัยยังไม่กลับจอ 555

Comment

• มีรุ่นไหนเหลือบ้างครับ อยากได้สักสองลูก อันเดิมใช้ 1228w อยู่

Comment

• Originally posted by JiPaTaDIY View Post
                มีรุ่นไหนเหลือบ้างครับ อยากได้สักสองลูก อันเดิมใช้ 1228w อยู่
                1234 ใช้แทนได้ครับ ขนาดเท่ากัน

Comment

• Originally posted by eeeddd View Post
                  1234 ใช้แทนได้ครับ ขนาดเท่ากัน
                  ราคาและค่าส่งเท่าไหร่ครับ อยากได้ 2 ลูก

Comment

ของเข้าจ้า.....นานๆจะมาที หาไม่ง่ายแล้วนะครับยุคนี้ แบตคุณภาพดี

3 ลูกรวมส่ง เท่าไหร่ครับ

Comment

• Originally posted by EnermaxOC View Post
                      3 ลูกรวมส่ง เท่าไหร่ครับ
                      pm ไปแล้วครับ

Comment

• Comment

pm ไปแล้วครับ
                          แพคมาดีส่งของไวเหมือนเดิมเลย ได้รับสินค้าเรียบร้อย ใส่ประกอบเข้าเครื่องเรียบร้อยครับ

ของเค้าดีจริง เชียร์เลยครับ

Comment

• Originally posted by EnermaxOC View Post
                            แพคมาดีส่งของไวเหมือนเดิมเลย ได้รับสินค้าเรียบร้อย ใส่ประกอบเข้าเครื่องเรียบร้อยครับ

ของเค้าดีจริง เชียร์เลยครับ
                            ขอบคุณมากครับ

Comment

Comment

• ใครสนใจ 40ah มั่งครับ ไฟแรง ดูเอาละกันครับ
                                ยังมีประกันเหลืออีกเกือบ 6เดือน

Comment

Working...
                                X