Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเล่น Infernal จบแล้วบ้าง?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเล่น Infernal จบแล้วบ้าง?

คือผมยังไม่ผ่านครับ เจอบอสที่เห็นในรูปครับ มันต้องทำยังไง ถึงจะผ่านด่านนี้ได้ครับ
    ยิงที่เป็นแท่งสีเหลืองก้อแล้ว ฯลฯ ยังไม่ผ่านเลย
    ใครที่ผ่านแล้วสงเคราะห์ทีครับ

กำลังเริ่มเล่นครับ มันส์มากๆ
    เป็นกำลังใจให้ครับ ถ้าผมเล่นไม่ผ่านจะสูบกระทู้นี้ต่อ หุๆๆ

Comment

โอ้วววววว อยากเล่นมั่งจัง

แต่ยังไม่ได้ซื้อมาเรย

ชอบเกมนี้ แบบว่า

แขนเป็นไฟเรย วู้วว

Comment

เล่นจบแล้วครับ ด้านนั้นพอจะยิงหลอดสีแหลืองหมดแล้ว พอรอบสอง ให้เอา พลังฝ่ามอ ยกไอ้ลุกโลกที่หมุนๆอยู่ ยกมาแล้ว ปล่อย ทิ้งลงมานั้นแหละ ให้มันสูงๆหน่อย แล้วมันก็จะแตก ทำอย่างนั้น ให้หมดทุกลูก แล้วพอสู้กับบอส ให้วาปไปด้านหลังมัน แล้วชาร์ทปืนยิงใส่มันซะ คร่าวๆนะครับ

Comment

อยากเล่นๆๆๆๆ....เคยเล่นตัวที่เป็นเดโม่ชอบมากเลย..อิอิ...สนุกดี
          ภาพสวยใช้ได้เลย

Comment

เกมส์นี้นี่มันสนุกจริงหรือครับ ลบทิ้งไปละ ห่วยเกินจะยอมรับ

Comment

Originally posted by ThePing View Post
              เล่นจบแล้วครับ ด้านนั้นพอจะยิงหลอดสีแหลืองหมดแล้ว พอรอบสอง ให้เอา พลังฝ่ามอ ยกไอ้ลุกโลกที่หมุนๆอยู่ ยกมาแล้ว ปล่อย ทิ้งลงมานั้นแหละ ให้มันสูงๆหน่อย แล้วมันก็จะแตก ทำอย่างนั้น ให้หมดทุกลูก แล้วพอสู้กับบอส ให้วาปไปด้านหลังมัน แล้วชาร์ทปืนยิงใส่มันซะ คร่าวๆนะครับ
              เล่นผ่านแล้วครับ ขอบคุณมาก ถ้าติดด่านไหนแล้ว จะเข้ามาโพสถามอีกครับ

Comment

ครับผม ผมว่า เดี๋ยวต้องมีถามอีกแน่ๆครับ เชื่อผมซิ

Comment

Originally posted by ThePing View Post
                  ครับผม ผมว่า เดี๋ยวต้องมีถามอีกแน่ๆครับ เชื่อผมซิ
                  ตามนั้นเลยครับ รบกวนอีกทีครับ บอสในภาพนี่ฆ่ายังไงครับ

Comment

คุณThePingครับ บอสตัวนี้มันฆ่ายังไงครับ(ตามรูปที่โพสไว้)
                    ขอความกรุณาด้วยครับ

Comment

โทษทีครับ ลืมแวะเข้ามาดูเลย ไม่ทราบว่าเล่าจบไปหรือยังนะ แหม...น่าจะ PM มาถามผมนะ ไอ้ตัวนี้ การฆ่ามัน ยิงเท่าไหร่ก็ไม่ตายหรอกครับ แค่จะทำให้มันทุดลงไปเท่านั้น วิธีการฆ่ามัน ก็ให้ยิงมันไปเรื่อยๆ หรือล่อมันให้ไปไกลๆจากคอมพิวเตอร์ ให้เราไปกดสวิทที่คอมพิวเตอร์ ให้สังเกตุที่มันไฟสีเหลืองๆอ่ะครับ พอกดเสร็จ บันได มันจะเลือกไปที่ลูกโลกระเบิด ให้เราวิ่งขึ้นชั้นบน แล้วไปที่บันได วิ่งตรงไปจึงถึงลูกโลกระเบิด ดันไอ้แท่งๆเข้าไป แล้วก็วิ่งมาลงข้างล่างที่เดิม มากดสวิททีคอมพิวเตอร์ตัวต่อไป เหมือนเดิมครับ สังเกตุไฟสีเหลืองๆ แล้วก็ทำเหมือนเดิม วิ่งขึ้นไป ดันไอ้แท่งๆเหมือนเดิมครับ ทำให้ครบสามรอบนะครับ แล้วลูกโลกมันก็จะระเบิด ฆ่าไอ้ใหญ่นั้นได้ แล้วก็มีฉากจบนิดหน่อย ไม่เชิงแกหรอกครับ ขอบคุณครับ...

ปล. เล่นจบแล้ว ถ้ายังไม่ได้เล่นแบบ Hard ก็ลองเล่นดูนะครับ มันส์ดี

Comment

เคยลองลงเดโมเล่นดูสนุกดีครับว่าจาหามาเล่นอยู่ ภาพสวยมาก ๆ

Comment

พร้อมดูดบิต พร้อยลุย

Comment

ผมก็เล่นจบตั้งแต่ตอนออกใหม่ๆเลยครับ สนุกดีภาพสวยไม่ทรมานเครื่องมากนัก แต่มีbugเยอะครับ ผมมักจะกระโดดไปติดซอก หรือเดินไปติดกำแพงแล้วออกไม่ได้

Comment

คืผมไม่ผ่าน ด่านที่ต้องสู้กับ คอบเตอร์บน เรือที่ขั่วโลกอ่า ใครผ่านแล้วช่วยที่อ่ะ งง มากๆๆเลย
                              และขุโทดด้วยเอารูปลงไม่เป็น - -"

Comment

Working...
                              X