Announcement

Collapse
No announcement yet.

พี่วิกรขออีกรอบจัดให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พี่วิกรขออีกรอบจัดให้หน่อยครับ

งบ16000+-2000 ครับ รเอาแรม4gb ครับ ก็เน้น เเกมออนไลท์ 2-3จอแล้วดูหนัง โหลดบิท ครับ
    ไม่เอา จอ นะครับ ><

ดันนนนน

Comment

Q6600 ไม่มีก็ Q8200 7000
      ASUS P5K-E 2200
      RAM GSKILL PQ 2Gx2 1500
      DVDRW 800
      CASE GVIEW 450W 1300
      GF9600GSO DDR3 2600
      HDD 320G 1600

Comment

ขอบคุนมากครับ แต่ช่วยแนะนำให้หน่อยได้ไหมครับพี่ วิกร ร้านที่มี Q6600 ครับและGF9600GSO กับ GF9800GTอันไหนแรงกว่ากันอ่ะครับ - - ผมเดกใหม่ไม่รุ้อ่ะครับขอโทดนะครับ

Comment

Q6600 ผมยังหาไม่ได้เลยครับ ตัวไคตัวมัน ช้าไปแล้วมั้งครับ สำหรับรุ่นนี้
          GT แรงกว่าซิครับ แค่รุ่นก้ต่างกันแล้วครับ ราคาก็ซื้อ GSO ได้ 2 ตัวเลยมั้ง

Comment

โห ตอบแบบ เรวเว่อร์มาก ๆ - - ดูไป 2หระทู้ตอบมาเลย ขอบคุนมากครับ เอ่อ คือช่วยหาร้านซื้ออุปกรณ์ ให้หน่อยได้ไหมครับ ผมไม่เคยไปซื้ออ่ะครับ - -

Comment

ผมเองก้ไม่มีร้านประจำหรอกครับ วันนี้ถูกใจร้านใหนก็ซื้อร้านนั้นครับ เอาที่มีของที่อยากได้ก็พอครับ ไปวัดดวงกันเองดีกว่าครับ รีบใหมละ อีก อาทิตย์ถึง 2 อาทิตย์จะไปพันทิพย์ ไปด้วยกันได้นะ แต่ผมว่าวันพฤหัสวันเดียวเท่านั้น

และไม่อะไรที่แน่นอนด้วย

Comment

- - พี่วิกร จะไปวันไหนอ่ะ ผมพร้อมจะซื้อคอมเลยอ่ะครับเนี่ย ขอไปด้วยได้ไหม จะไปขอความรู้ด้วยครับ - -

Comment

ยังไม่มีกำหนดที่แน่นอนครับ แต่ไม่น่าเกินภายใน 2 อาทิตย์

Comment

ท่านวิกร ครับ
                    ASUS P5K-E 2200 บาท หาซื้อได้ร้านไหนครับ

Comment

ครับ แต่ผมขอถามอะไรหน่อย คอมพี่ วิกร สเปคเท่าไหร่เอิ้กๆ อยากรู้ คอมคนเทพๆ5 5 5><

Comment

Originally posted by ploynut View Post
                        ท่านวิกร ครับ
                        ASUS P5K-E 2200 บาท หาซื้อได้ร้านไหนครับ
                        HWH บางสาขาครับ ถ้าจะใช้ให้โทรถามเลยครับว่ายงสั่งจากสำนักงานใหญ่ได้ใหม

Originally posted by khunnut12 View Post
                        ครับ แต่ผมขอถามอะไรหน่อย คอมพี่ วิกร สเปคเท่าไหร่เอิ้กๆ อยากรู้ คอมคนเทพๆ5 5 5><
                        คอมผมกระจอกจะตายครับ เทียบกับเครื่องที่ผมจัดให้ข้างบนก็แรงกว่าเครื่องผมไม่รู้กี่เท่าแล้วครับ

สเปคอย่าไปสนเลยครับ ไม่แรงหรอกครับ กากๆ เอารุปไปดูแล้วกันครับ

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=363724

Comment

งะคุงวิกร สายมันหายไปไหนหมด

ว่าแต่ แอบเห็นเล็บคุงนิดนึง เล็บขาวมาก หรือว่า กินเหล้าเยอะไป เหอๆ

หุหุ

Comment

รู้สึกว่า Q6600 จะไม่มีแล้วนะมะวานเดินหาซะเมื่อยเลย

Comment

เก็บสายไฟได้เนียนมากๆครับ เห้นทางจัดสายไฟแล้วทึ่ง

Comment

Working...
                              X