Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำเกมส์มันๆหน่อยครับ เหงาๆไม่ค่อยมีอะไรเล่น

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำเกมส์มันๆหน่อยครับ เหงาๆไม่ค่อยมีอะไรเล่น

ก็รู้ผมก็เป็นพวกที่รู้จักเกมส์เยอะ แต่หลังจากลง Win 7 เพื่อจะเล่น Crack MW2 Online เนี่ย
    ก็ไม่รู้จะเล่นอะไรเลย เกมออนไลน์ไม่ค่อยได้เล่น เกมออฟไลน์มีแต่ Just Cause 2
    ตอนนี้หาไม่ค่อยได้ เน้นแนวมันส์ๆสนุกๆหน่อยครับ ตอนนี้กำลังโหลด Hl2+CSS อยู่

ตอนนี้ก็เริ่มเก็บตังค์ซื้อ BF:Vietnam (PGM 499) ครับ แนะนำหน่อยนะ

Killing Floor
    Last edited by Nazio311; 20 Dec 2010, 11:15:08.

Comment

Call of Duty : Black Ops มัลติเพลเยอร์
      Company of Heroes มัลติเพลเยอร์
      War Hammer 40 K : Dawn of War II มัลติเพลเยอร์
      Battlefield : Bad Company 2 - Vietnam มัลติเพลเยอร์(ต้องมีภาคหลัก)
      Team Fortress 2 มัลติเพลเยอร์
      Starcraft II มัลติเพลเยอร์
      Civilization V

Comment

ซื้อ Orange Box มาเล่น Team Fortress 2 สิไม่มีเบื่อแน่นอน

Comment

บร๊ะเจ้า ขอที่ SP สนุกอย่างเดียวพอ
          ที่ Rep CannavaroJ บอกมาแท้ทั้งนั้น ขอที่เล่น SP สนุกอย่างเดียว
          (แนวผมไม่ใช่ Team Fortress กับ Klling Floor)

Comment

BORKED

BORKED

สนุกจริง...Confirm

ปล. สำหรับแฟน TPS ครับ..
            Last edited by deawpiaro; 20 Dec 2010, 16:08:47.

Comment

Originally posted by vista123 View Post
              บร๊ะเจ้า ขอที่ SP สนุกอย่างเดียวพอ
              ที่ Rep CannavaroJ บอกมาแท้ทั้งนั้น ขอที่เล่น SP สนุกอย่างเดียว
              (แนวผมไม่ใช่ Team Fortress กับ Klling Floor)
              งั้นก็ Civilization V ไงครับเล่นได้ยาวๆ

ปล.ผมพึ่งลองหยิบ Frontline : Fuel of War[FPS] มาเล่นแก้เบื่อได้ดีเหมือนกันครับ ถ้าไม่ไปหวังอะไรกับมันมาก

Comment

Team Fortress กับ Killing Floor ไม่ใช่แนวแต่โหลด HL2 กับ CSS เนี่ยนะ เหอะๆ งั้นลอง Dead rising 2 หรือ Mass effect 2 หละกันครับ

Comment

SP หนุกๆ
                  Mass Effect 1-2
                  Half-Life 2 + EP1-2
                  Civilization V
                  StarCraft II

Comment

Red Faction Guerrilla ครับ แนว TFS มันส์ได้ใจ ทำลายสิ่งก่อสร้างได้ทุกอย่างครับ แบบ Open world สะใจมาก ระเบิดกันดังสนั่น ท่านติดใจแน่ครับ

Comment

Call of Duty : Black Ops

Comment

Originally posted by ไซย่า View Post
                        Red Faction Guerrilla ครับ แนว TFS มันส์ได้ใจ ทำลายสิ่งก่อสร้างได้ทุกอย่างครับ แบบ Open world สะใจมาก ระเบิดกันดังสนั่น ท่านติดใจแน่ครับ
                        ผมรอภาค Armageddon ที่ต่อจาก
                        ภาคนี้อยู่นะครับ

Comment

NFS Hot Pursuit E3 ชนกันแหลก มันแน่
                          BF2BC Multiplayer

Comment

ลอง stalker มั่งยังครับ ทั้งภาคหลัก ภาคเสริม
                            แรกๆผมก็เบื่อไม่ีมีเกมเล่น
                            แต่มาเล่น stalker clear sky ก็สนุกดี

Comment

ผมรอภาค Armageddon ที่ต่อจาก
                              ภาคนี้อยู่นะครับ
                              เหมือนกันครับ เกมไรไม่รู้ สะใจสุดๆ ว่าแต่ ท่านคงเล่นจบแล้วสิครับ

Comment

Working...
                              X