Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำลำโพงให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำลำโพงให้หน่อยครับ

มีงบไม่เกิน2000

เอาไว้ฟังเพลงในห้องนอนสบายๆ
    acustic(สะกดถูกป่าว)ส่วนใหญ่
    rockบางที

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

x3 2300 ตัวยอดฮิต

Comment

eacan รุ่นไรจำไม่ได้ แหลมมันจะคมๆหน่อย ฟังท่าทางจะดี

Comment

ดันๆ
        คอบคุณสำหรับควมเห็นครับ

Comment

Edifier ฟังสบายหูดีครับสำหรับห้องนอน

Comment

เมื่อวานสอย MINICOMPO JVC มา สองพันบาท จาก โรงรับจำนำ เสียงดีกว่าลำโพงคอมมากมายก่ายกองครับ

ผมเอามาต่อคอมอยู่

Comment

Originally posted by leahlover View Post
              eacan รุ่นไรจำไม่ได้ แหลมมันจะคมๆหน่อย ฟังท่าทางจะดี
              A500L มั๊งครับ ผมก็ใช้อยู่ ยังไม่ได้โมซักอย่างเลย

Comment

Originally posted by toro View Post
                A500L มั๊งครับ ผมก็ใช้อยู่ ยังไม่ได้โมซักอย่างเลย
                เดิมๆเสียงเป็นไงบ้างคับท่าน EACAN ตัวนี้ ผมใช้x3 2.1 เสียงกระหึ่มดีคับ

Comment

Originally posted by toro View Post

เอิ้กๆ ไม่ใช่ครับ รุ่นนั้นผมว่ามันเสียงมันอับไปครับ เน้นเบสมาเป็นก้อนเลย

ส่วนรุ่นที่ผมว่า a400 มั้งครับ

ส่วนตัวผมชอบ a600II เอิ้กไม่ค่อยกล้าเชียร์ เพราะถ้าไม่เปลี่ยนสายเสียงมันไม่ใสครับ
                  แต่พอฟังได้แล้วนะครับ

Comment

เชีย EACAN อีกคนครับ อิอิ คุ้มราคา

Comment

Originally posted by SunzabiLL View Post
                      เมื่อวานสอย MINICOMPO JVC มา สองพันบาท จาก โรงรับจำนำ เสียงดีกว่าลำโพงคอมมากมายก่ายกองครับ

ผมเอามาต่อคอมอยู่
                      อันนี้ผมก็ใช้อยู่ครับ เสียงดีกว่าลำโพงคอมหลายๆรุ่นครับ แถมขับได้เสียงดังกว่า

Comment

Working...
                      X