Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบเกี่ยวกับ...โปรไหนใช้ GPU/VPU Enacore/EnCode

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบเกี่ยวกับ...โปรไหนใช้ GPU/VPU Enacore/EnCode

อยากทราบเกี่ยวกับ...โปรไหนใช้ GPU/VPU Enacore/EnCode

แนะนำทีครับ

งานอดิเรกครับ

ลูกอีช่างขุด มาแว้ว

ปล.ใครสนใจและอยากให้เซียนๆมาตอบ ช่วยดันด้วยงับ

Comment

Originally posted by alice View Post
      ลูกอีช่างขุด มาแว้ว

ปล.ใครสนใจและอยากให้เซียนๆมาตอบ ช่วยดันด้วยงับ
      -*-

Comment

ขูด

Comment

เคยเห็นแต่ AVIVO video converter ที่มากับ ไดว์เวอร์ของATIครับ(คิดว่าคงไม่มีคนเข้าใจ ข้างในการ์ดจอเท่าผู้ผลิตหรอกครับ)

Comment

Working...
          X