Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาชมโฉม ของ ตระกูลCT4790ที่ไม่ค่อยคุ้นหน้าคุ้นตา

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มาชมโฉม ของ ตระกูลCT4790ที่ไม่ค่อยคุ้นหน้าคุ้นตา

ผมฟังเทียบกับ 4670 รู้สึงว่า ไอ้4760นี่เบสแน่นจับไจ แต่พอฟังแจสเทียบกับไอ้4790 นี่4670สู้ไม่ได้เลย เสียง4790นี่ไสปิ้งๆๆๆๆ อิอิแต่บอร์ดสีเขียว - - ทำไมเขียวก็ไม่รู้เด๋วเอารูปลง แต่ผมเป็นพวกหูทองนะแต่ ทองเหลือง55555 มีไครเคยฟังเสียง4790มาบอกเล่ากันบ้างนะคับ
    Last edited by jurinly; 3 May 2008, 17:24:53.

เคยมี live SB0150 ตัวนึง สีเขียวเหมือนกัน แต่เสีย

Comment

....

Comment

มีเหมือนกัน เสียงห่วยแตก...

เก็บไม่ดี โดนทับ เอามาลองแล้วเสียงซ่าๆๆๆๆๆๆ มากๆ...55

สรุปว่ามันเดี้ยงไปแร้นนนน
        Last edited by จอมยุทธ; 7 May 2008, 16:46:14.

Comment

Originally posted by จอมยุทธ View Post

เก็บไม่ดี โดนทับ เอามาลองแล้วเสียงซ่าๆๆๆๆๆๆ มากๆ...55

กำเล่นเอาผมตกจาย นึกว่าผมหู สังกะสีซะแระ

Comment

สู้ ct 1731 ได้มั๊ยครับ

Comment

Originally posted by จอมยุทธ View Post

Originally posted by aekanek View Post
              สู้ ct 1731 ได้มั๊ยครับ
              ไม่รู้สิคับ ไม่เคยฟัง 1731 แต่ว่า 4790นี่ไช้ชิบEMU10Kคับ

Comment

Working...
              X