Announcement

Collapse
No announcement yet.

******AMD X2 4600 + 9800GT เอาชิปเซ็ปตัวไหนดี******

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ******AMD X2 4600 + 9800GT เอาชิปเซ็ปตัวไหนดี******

อยากทราบว่า จาเอาบอร์ดที่ใช้ชิปเซ็ต ของ AMD หรือ nfoce ดีครับ บอกรุ่นชิปมาด้วยนะครับ
    Athlon X2 4600
    Corsair XMS2 2 GB/800MHz
    GF 9800GTX 512MB
    จาเอามา OC ด้วย สัก 3.0 อ่ะ อิ อิ
    Last edited by songpol_oot; 31 May 2008, 08:50:41.

อะไรก็ได้ เข้ากันได้หมดเเล้วแต่ชอบ
    ปล. GF9800GT มาแล้วหรือ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
      อะไรก็ได้ เข้ากันได้หมดเเล้วแต่ชอบ
      ปล. GF9800GT มาแล้วหรือ
      อิ..อิ ถามล่วงหน้าไวก่อนเลยอ่ะ ไม่ว่ากัน

Comment

ใช้แอบร้อน แล้วมันมี บอร์ดอินเทลให้เล่นด้วยเหรอครับ ไม่เคยเห็น

Comment

Originally posted by papababa View Post
          ใช้แอบร้อน แล้วมันมี บอร์ดอินเทลให้เล่นด้วยเหรอครับ ไม่เคยเห็น
          เออโทษทีครับ พิมผิด ไปสับสนนิดหน่อย nfoce Or AMD

Comment

ชิปเซ็ต Intel ใช้ได้ด้วยเหรอครับ
            แง่วๆๆ

Comment

อ่อๆ

Comment

เงียบหาย

Comment

Working...
                X