Announcement

Collapse
No announcement yet.

Haddisk มีเสียงดังตามเมื่อเลื่อนลูกกลิ้งเม้าท์ -*-

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

รับซ่อมประกอบคอมทุกรุ่นทุกยี่ห้อ รับปรึกษาปัญหาคอมฟรี รับซ่อมจอคอม 15นิ้ว 300 17นิ้ว 500
    หากเป็นร้าน ลดตัวละ 50 บาท ออกนอกสถานที่คิดเพิ่ม 100 คับ 083-4420490 นวมินทร์92 ศรีเมืองแมนชั่น 59/249

Comment

อย่างงี้ผมก็เปลี่ยนบอร์ดใหม่ได้เลยสิ เพราะยังไม่เกิน 30 วันเลย

โอเคครับ..พรุ่งนี้ผมเอาบอร์ดไปเปลี่ยนตัวใหม่ครับ เดี๋ยวเอามาลองแล้วถ้าอาการหายก็แสดงว่าบอร์ดไม่ดี
      เอาเป็นว่า เดี๋ยวพรุ่งนี้จะมารายงานให้ทราบครับ เผื่อใครที่ประสบปัญหาเหมือนอน่างผม อิอิ

ขอบคุณทุกท่านครับ ที่ให้ความช่วยเหลือ...
      Last edited by narubhet; 17 Nov 2008, 16:28:39.

Comment

อืมม....
        ผมไปเปลี่ยนเมนบอร์ดตัวใหม่มาแล้ว ปรากฎว่า เสียงก็ยังอยู่ครับ มาจาก psu แหละ มันแก้ไม่หายใช่ป่ะครับ เสียงมันมาตอนเลื่อนลูกกลิ้งเม้าส์ขึ้นลง + ตอนโหลดโปรแกรมเข้าโปรแกรมต่างๆ

แล้วจะเอา psu ไปเคมได้ไหมครับ ซื้อมาเพียง 1 สัปดาห์เอง ปัญหาซะละ

ช่วยทีนะครับ *-* ขอบคุณครับ

Comment

ไม่ต้องคิดมาก เครื่องผม WD 640G ก็ดังครับ เลื่อนเม้าศ์ที่ ดังตามสกอร์ที่กลิ่งเลย ใช้ๆไปเถอะ ไม่มีอะไรเสีย จะเอาอะไรไปเครมละครับ

มันดังมาจาก HDD นั้นแหละคับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
            ไม่ต้องคิดมาก เครื่องผม WD 640G ก็ดังครับ เลื่อนเม้าศ์ที่ ดังตามสกอร์ที่กลิ่งเลย ใช้ๆไปเถอะ ไม่มีอะไรเสีย จะเอาอะไรไปเครมละครับ

มันดังมาจาก HDD นั้นแหละคับ
            ผิดครับ ของผมดังมาจาก psu วันนี้เอาไปเปลี่ยนตัวใหม่ เงียบกิ๊บบบบ ค่อยโล่งหูหน่อยย

อิอิอิ

Comment

ยินดีด้วยแล้วกันครับ

Comment

เคยเป็นเหมือนกันกับเครื่องเก่า 478 ดังจาก psu ตอนนี้หายแล้ว

ผมเปลี่ยน psu นะ อิอิ

Comment

ตอนนี้ผมก็เป็นครับ กลิ้งเม้าส์ที อีดๆ ที

เฮ้อ... ใช้ BZ600W ด้วย ดังมาจาก PSU นี่แหละ เซ็ง

ลองเอาหูไปแนบละ ฟันธงได้เลย...

Comment

Working...
                  X