Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีอะไรจะถามหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีอะไรจะถามหน่อยครับ

อ่อลืมบอก เอาไว้เล่นเกม ทำงาน3dบ้างนะครับ

cpu e8400 6250
    mainbord asus prq pro 4850
    ram gskill pk 800 2g*2 1990
    vga hd4870 7900

กับ

cpu q9550 10500
    mainbord asus prq pro 4850
    ram gskill pk 800 2g*2 1990
    vga hd4670 2900

2ตัวนี้อันไหนแรงกว่ากันครับช่วยรบกวนบอกแบบOverclock กับไม่ Overclockด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ
    Last edited by idolspint; 24 Mar 2009, 09:03:05.

ดันๆๆๆๆ

Comment

ดัันนนนนนนนน

Comment

อีกซักทีคงจะดี

Comment

เล่นเกมส์ ชุด E8400 เเซงเรียบ
          ทำงานชุด 2 แรงกว่าพอควร (โปรแกรมใหนไม่รองรับ 4 Core E8400 ก็จะทำงานได้ดีกว่า)

สรุป ชุด1 เวิร์ก ๆ
          เล่นเกมส์ ชุด1 แรงกว่า 100%
          ทำงานต่างๆ ชุด2 แรงกว่า 80%
          Last edited by TWK.; 24 Mar 2009, 09:13:16.

Comment

เล่นเกมหรือว่าตัดต่อ อันไหนเป็นหลักครับ

Comment

VGA ต่างกันเกินไปครับ เอามาเทียบไม่ไหวหนอกครับถ้าจะเอามาเล่นเกมส์

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                เล่นเกมส์ ชุด E8400 เเซงเรียบ
                ทำงานชุด 2 แรงกว่าพอควร (โปรแกรมใหนไม่รองรับ 4 Core E8400 ก็จะทำงานได้ดีกว่า)

สรุป ชุด1 เวิร์ก ๆ
                เล่นเกมส์ ชุด1 แรงกว่า 100%
                ทำงานต่างๆ ชุด2 แรงกว่า 80%
                ขอบคุณครับท่าน TWK.

+อรุณสวัสดิ์ ยามเช้า

Comment

Originally posted by MuMaZor View Post
                  เล่นเกมหรือว่าตัดต่อ อันไหนเป็นหลักครับ
                  เกมเป็นหลัก ครับ งานตัดต่อ ทำแค่้ อาทิตละครั้งได้มั้งครับ

+ อรุณสวัสดิ์ ยามเช้าครับท่านMuMaZor

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                    VGA ต่างกันเกินไปครับ เอามาเทียบไม่ไหวหนอกครับถ้าจะเอามาเล่นเกมส์
                    ถ้าเอามาเล่นเกม ก็น่าจะเหมือนที่ท่าน TWK.บอกไว้สินะครับ

+อรุณสวัสดิ์ยามเช้าครับท่านwikorn

Comment

กะว่าจะไปเดินพันทิพช่วง บ่าย ท่านWikorn มีไรแนะนำไหมครับ

Comment

เลือกชุด 1

Comment

Originally posted by idolspint View Post
                          กะว่าจะไปเดินพันทิพช่วง บ่าย ท่านWikorn มีไรแนะนำไหมครับ
                          เช็ค PM

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                            เช็ค PM
                            ช่วยอ่านPmด้วยครับคุีณวิกร
                            Last edited by idolspint; 24 Mar 2009, 10:45:19.

Comment

Originally posted by TikkyMix View Post
                              เลือกชุด 1
                              ขอบคุณครับท่านTikkyMix

Comment

Working...
                              X