Announcement

Collapse
No announcement yet.

New !!! Video Crysis 2 !!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• New !!! Video Crysis 2 !!!

BORKED

จากคลิปนี้ภาพสวยขึ้นเยอะเลย
    วิดีโอโปรโมทเกม Crysis 2 จาก EA ในชื่อ Be The Weapon ที่จะมาโชว์ลีลาการใช้ Nanosuit 2.0 อันยังคงไว้ซึ่งจุดเด่นที่เราคุ้นเคยกันจากภาคที่แล้ว อย่างการเพิ่มกำลัง ความเร็ว และแปลงสภาพชุดเป็นชุดล่องหน ในภาคนี้ตัวเอกจะมีทักษะในการสไลด์ตัวเพิ่มเข้ามา ช่วยให้การเล่นมีความโลดโผนมากยิ่งขึ้น

Crysis 2 วางจำหน่ายวันที่ 25 มีนาคม 2011 บน PC, PS3, Xbox360

เครดิต www.vr-pcgames.com ครับ

อันนี้เอามาให้ชมเล่นๆ เป็นการเรนเดอร์จากมือสมัครเล่น โดยใช้ CryEngine 2 ในการทำ ทั้งนี้ CryEngine 2 รองรับเฉพาะ PC เท่านั้น ในขณะที่ Crysis 2 ใช้ CryEngine 3 ที่รองรับทั้ง PC และ Console

BORKED

เครดิต http://www.vagabondteam.com
    Last edited by MIGGERS; 21 Dec 2010, 00:19:31.

VIDEO จ้า

ปอลอ. น่าเล่นไปไหนเนี่ยยย

Comment

Originally posted by ponyz View Post
      VIDEO จ้า

ปอลอ. น่าเล่นไปไหนเนี่ยยย
      ขอโทษคร๊าบบ ลืมเช็คข้อความ แก้ไขแล้วครับ

Comment

สมศักดิ์ศรีเกมเทพแห่งยุคครับ ขอ multi มันๆด้วย จะอัพเครื่องรอ*-*

Comment

Fx 5200 ผมสบาย! 555+ ล้อเล่น ไหม้ตั้งแต่เข้าไต้เติ้ลและ 5555555+

Comment

อีก 3 เดือน ^^

Comment

เกมสำหรับเครื่องอนาคต เครื่องปัจจุบันกระตุก

Comment

ภาพใน video น่าจะเป็นภาพของ console นะ ดูแล้วมันไม่ละเีอียดเท่าไหร่

Comment

อยากเล่นมาก เด่วจัดแท้เลย

Comment

เห็นแล้วสงสารเครื่องคอมฯ

Comment

ว่าที่ Fps ที่ยอดเยี่ยมที่สุด ... + กินสเปคที่สุด....

Comment

มันมาบุกเบิก เกมด้าน การฟิก สินะ

Comment

ตอนแรกดูคิดว่าจะเผินๆ ไม่มีอะไร

ดูจบ... โอ้วเหยดO.o นี่ภาพในเกมหรอ(ฟระ)เนี่ยจะสวยไปไหนแบบนี้สงสัย ถ้าจะเล่นไม่ต้องหวั่งคอมเครื่องเก่าเลยมั้งเนี่ย Metro 2033 ผมเล่น สow ยังเจ้าเข้าแบบบางๆเลย

แต่ผมว่าคลิปตัวนี้ทำตื่นเต้นดีนะ ยิ่งภาคนี้เหมือนจะอัดความอลังการณ์ไว้เต็มเปี่ยม เกมใกล้ออกแล้วจะคิดดูเรื่องซื้อคอมใหม่เอิ้กๆ

Comment

สไลด์ตัว คือท่าหากินในภาคนี้คับ อิอิ

Comment

คอมเล่นไม่ได้ ตูก็ไม่เล่นครับเกมนี้ 555+

Comment

Working...
                              X