Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนท่านๆให้กลับมาเล่น Call of Duty World at War Co-op ด้วยครับ เพราะ....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

มาเล่นใน Garena ป่าวครับเเต่มันต้องลง Lanfix v.1.5 นะครับ โหลดเสร็จเเล้วเเต่ไฟล์ ไปไว้ในโฟลเดอร์
    ที่เราลงเกม เช่น C:\Program file\Activision\Call of duty Waw
    วิธีตังค่าในการีน่า นะ
    1.เข้าไปที่ ตั้งค่า
    2.เลือก Call of Duty 5
    3.ตรงExecutable Setting กดค้นหาเเล้วเลือก ส่วนที่เราลงเกมไว้C:\Program file\Activision\Call of duty Waw เเล้วจะเจอตัว LanFix 1.5 นะให้กด LanFix 1.5 เเล้วกด open
    4.กดเริ่ม เกมส์ ได้เลยครับ ถ้ามันขึ้นอะไร กด ok นะ ^^ มาเล่นกันเยอะๆนะ

Comment

ขอบอกว่า

แพทใหญ่

ได้ใจ ครับ

โหลดเป็น 2 3 วันเลย

Comment

พอดีเลย กำลังเล่น Zombie 1.5 อยู่พอดีเล่นผมเล่นดึกๆอะ 4 ทุ่มอัพ

Comment

เล่นกันเยอะไหมครับ
          เดี๋ยวไว้ลงใหม่
          Last edited by MythBusters; 27 Jul 2009, 04:34:56.

Comment

Originally posted by MythBusters View Post
            เล่นกันเยอะไหมครับ
            เดี๋ยวไว้ลงใหม่
            อย่างน้อยก็มรผมกับเพื่อนอะครับ อิอิ
            เมื่อวานผม กับเพื่อน (yod00) เล่นกัน จำได้เลยครับ เกือบ 30 รอบอะครับ
            เล่นด่านแรกรอบเดียว ด่าน2 6-7 รอบ นอกนั้น shi no numa ตลอดครับ
            แต่อยู่ไม่ทนซั้กรอบเลยคับ 6-7 wave ตายตลอด ไกลสุด 10 wave -*-

I Need Some Help Overhere !!!!!!!!!!!!

ผมเล่นผ่าน Garena นะครับ
            คีห้องแล้วใส่รหัสเอาอะครับ
            ส่วนใหญ่ผมจะเข้าห้อง ChinaNet
            COOP: china v1.5 Room 01 (เซพ3อะครับ) รบกวนแอดเมลผมไปด้วยครับ ถ้าใครจะเล่น job_4336@msn.con (จ๊อบครับ)
            Last edited by 645ci; 27 Jul 2009, 16:33:14.

Comment

Originally posted by sbv500 View Post
              พอดีเลย กำลังเล่น Zombie 1.5 อยู่พอดีเล่นผมเล่นดึกๆอะ 4 ทุ่มอัพ
              โอว วันธรรมดา จันทร์-พฤหัส ผมเล่นได้ 5โมง-3ทุ่มอะครับ
              เย็นวันศุกร์ ได้ถึง เที่ยงคืน ตี1โน้นคับ เสาร์-อาทิต สบายๆ

Comment

ผมเล่นวัน เสาร์-อาทิตย์นะครับ ประมาณ 1 ทุ่ม ถึง 4ทุ่มนะครับ
                เล่นผ่าน การีน่า เซิฟจีนเหมือนคุณ 645ci นะครับเเต่ Room01 เล่นกับคนจีนปิงเยอะมากเลย
                วิธีครีห้องซอมบี้สามารถใช้ DeathCard ได้นะ
                1.กดสร้าง Host Lan นะครับ
                2.เข้าไปที่ Game Setup แล้ว กด Game Setting เลือก Cheat Death Card Enble เเล้วเลือก การ์ด เเล้ว OK เเล้วก็ออก
                3.จากนั้นเข้าไปที่ Host Lan เเล้วตรง Game mode เปลี่ยนเป็น Nazi เลือกเเมพ เเต่กด Back!!
                4.เข้าไปที่ Host Lan ใหม่นะครับ เเล้วมันจะมี ภาพเเมพ นาซี ที่เราเลือกไว้นะ เเล้วกดที่ Game Setting เเล้วก็ ก็เลือก Cheat Death Card Enble นะครับเเล้วก็เลือก การ์ด เเล้วกด ok
                5.ถ้าทำได้จะมีภาพ Death Card ตรงช่องสนทนานะ

เครดิต เว็บ youtobe นะเข้าไปเล่นๆดันเจอ เผื่อคนทียังไม่รู้นะ

Comment

หาแพทตามเว็บบิทดีกว่าโหลดไม่ไหว

Comment

Originally posted by zeusgod View Post
                    หาแพทตามเว็บบิทดีกว่าโหลดไม่ไหว

ผมโหดลเสร็จ ละ

เดวอัพลง บิท ดีกว่า อิอิ

Comment

ว่าแต่ขอ Lanfix 1.5 หน่อยครับ *-*

Comment

lanfix 1.5 อยู่ในเวป เกมก๊อฟโลก (Gamecopyworld) อะคับ

Comment

Originally posted by lines View Post
                          ผมเล่นวัน เสาร์-อาทิตย์นะครับ ประมาณ 1 ทุ่ม ถึง 4ทุ่มนะครับ
                          เล่นผ่าน การีน่า เซิฟจีนเหมือนคุณ 645ci นะครับเเต่ Room01 เล่นกับคนจีนปิงเยอะมากเลย
                          วิธีครีห้องซอมบี้สามารถใช้ DeathCard ได้นะ
                          1.กดสร้าง Host Lan นะครับ
                          2.เข้าไปที่ Game Setup แล้ว กด Game Setting เลือก Cheat Death Card Enble เเล้วเลือก การ์ด เเล้ว OK เเล้วก็ออก
                          3.จากนั้นเข้าไปที่ Host Lan เเล้วตรง Game mode เปลี่ยนเป็น Nazi เลือกเเมพ เเต่กด Back!!
                          4.เข้าไปที่ Host Lan ใหม่นะครับ เเล้วมันจะมี ภาพเเมพ นาซี ที่เราเลือกไว้นะ เเล้วกดที่ Game Setting เเล้วก็ ก็เลือก Cheat Death Card Enble นะครับเเล้วก็เลือก การ์ด เเล้วกด ok
                          5.ถ้าทำได้จะมีภาพ Death Card ตรงช่องสนทนานะ

เครดิต เว็บ youtobe นะเข้าไปเล่นๆดันเจอ เผื่อคนทียังไม่รู้นะ
                          ทำไม่ได้อะคับ มันงงๆ เข้าแล้วออก ๆ

Comment

เจอแล้วครับที่เกมส์ก๊อปโลก อิอิ แต่ทำไมไม่มีคนใน HAMACHi เลย อิอิ

Comment

http://www.youtube.com/watch?v=D4oSh...eature=related
                              วิธีการใช้ Death Card นะครับ ไอ้ที่ผมบอกรู้สึกมันจะผิดนะครับ

เเล้วก็ที่วัน จันทร์ ผมลองเเลนกับท่าน 645ci ผมไม่เจอห้องอะ เดี๋ยวสักวันศุกร์ผมจะมาใหม่นะ

Comment

คนอยากเล่น มีเยอะนะครับ แต่ติดอยู่ที่...
                                โหลดนานมากกกกกกกกก

ถ้าอยากให้คนเล่นเยอะนะครับ

ช่วยอัพบนลิงค์ไทยครับ หรือ บิทก็ได้ครับ (สีส้มนะ)

ขอบคุณครับ

Comment

Working...
                                X