Announcement

Collapse
No announcement yet.

Razer Barracuda AC-1 กับ X-fi Xtreme Music

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Razer Barracuda AC-1 กับ X-fi Xtreme Music

บน ตัวไหนดีเสียต่างกันยังไงกับความคุ้ม

ไม่มีคนรู้ หรือไม่อย่ากตอบ ฮาๆๆๆๆๆ

Comment

อาจจะยังไม่แพร่หลาย มากนัก เพราะ เท่าทีดูๆมา มีคนสั่งมาขาย 2-3 คน รวมๆ แล้วประมาณ 20 ชุดได้มั้ง

Comment

อ๋อครับอย่ากทราบมากครับ

Comment

Software + เสียงผมชอบXtreammusicมากกว่า แต่ของใหม่มันไม่มีแล้วมีแต่ Ref.
          Razer Barracuda AC-1 Softwareแถมไม่มีอะไรเลยนอกจากไดร์เวอร์ ไม่ซัพพอร์ทเกมส์เท่าX-fi ใช้กับVistaไม่สมบูรณ์ แต่ราคาของใหม่มันไม่แพง การ์ดสวย

Comment

Razer Barracuda AC-1 ตัวนี้ถามท่านเรือเลย เห็นมีไว้ครอบครองอยู่ตัว

Comment

Originally posted by jarzabrike View Post
              Software + เสียงผมชอบXtreammusicมากกว่า แต่ของใหม่มันไม่มีแล้วมีแต่ Ref.
              Razer Barracuda AC-1 Softwareแถมไม่มีอะไรเลยนอกจากไดร์เวอร์ ไม่ซัพพอร์ทเกมส์เท่าX-fi ใช้กับVistaไม่สมบูรณ์ แต่ราคาของใหม่มันไม่แพง การ์ดสวย
              ใช่ครับ โดยส่วนตัวผมสู้ x-fi ไม่ได้ครับ แต่ก็เสียงดีนะครับ แต่ลูกเล่นน้อย

Comment

Working...
              X