Announcement

Collapse
No announcement yet.

CM 690 เดิมๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• CM 690 เดิมๆ

ผมมองๆ เจ้า CM690

แต่เหงบางคนบอกว่า

ใส่กับ PSU iCute 650 pro แล้วสายอ้อมไม่ถึง

จริงไหมเอ่ย
    Last edited by maxturbo; 20 Mar 2009, 12:42:29.

ไม่ถึงก็ซื้อสายต่อ มาเพิ่มเลยครับ

Comment

อ่าวมีขายด้วยเหรอ

Comment

ไม่ถึงครับ

สายเดียวที่ไม่ถึงคือสายไฟต่อเข้า CPU นะครับ
        จะเป็นสาย 8 พิน แต่หัวต่อแบบ 8 พินหาไม่ได้เลยครับ
        เลยใช้ 4 พินแก้ขัดไปก่อนได้
        เพราะ 690 psu อยู่ล่าง

ผมก็เจอปัญหานี้อยู่เหมือนกัน

Comment

แล้วถ้าเป็น CM590 อ่า ถึงไหมงับ

Comment

น่าจะถึง

รอคนเคยใช้มาตอบ

Comment

ถึงครับ

Comment

Originally posted by itcasioza View Post
                ถึงครับ

ที่ถึง นี่ เคส รุ่นไหนอ่า

Comment

Originally posted by superdear View Post
                  ไม่ถึงครับ

สายเดียวที่ไม่ถึงคือสายไฟต่อเข้า CPU นะครับ
                  จะเป็นสาย 8 พิน แต่หัวต่อแบบ 8 พินหาไม่ได้เลยครับ
                  เลยใช้ 4 พินแก้ขัดไปก่อนได้
                  เพราะ 690 psu อยู่ล่าง

ผมก็เจอปัญหานี้อยู่เหมือนกัน
                  สายต่อ 8 พิน มีขายที่พันทิพย์ ชั้น 3 ด้านหน้าขวาครับ (หันจากในตัวตึกออกไปทางถนน จะอยู่มุมขวา) เส้นละ 50 บาท ความยาวประมาณ 15 เซนต์ครับ สายต่อจาก 4 พิน ไป 8 พินก็มีขายครับ

Comment

ก้อไม่เหนจำเป็นต้องซื้อicute 650w นิ หุหุ

Comment

จะเปลี่ยนเคสพอดีสนใจเจ้านี้เด๋งลองดูบ้างดีกว่า

Comment

Originally posted by momoari View Post
                        ก้อไม่เหนจำเป็นต้องซื้อicute 650w นิ หุหุ
                        ผมก็หาเปลี่ยนๆ อยู่งับๆ

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=428212

Comment

Originally posted by gamesdeath View Post
                          จะเปลี่ยนเคสพอดีสนใจเจ้านี้เด๋งลองดูบ้างดีกว่า
                          แล้วจีวิวโรงลิเกล๊ะ พ่อยก แม่ยก ทำใง?

Comment

ได้แล้วครับ สายพ่วง 8 พิน
                            ที่พันทิพ ชั้น 1 ร้านเจได
                            แต่เค้าขาย 100 นะ
                            ซื้อมาวันนี้ จำใจ ยาว 20 เซ็น เหลือๆเลยครับ

Comment

Originally posted by superdear View Post
                              ได้แล้วครับ สายพ่วง 8 พิน
                              ที่พันทิพ ชั้น 1 ร้านเจได
                              แต่เค้าขาย 100 นะ
                              ซื้อมาวันนี้ จำใจ ยาว 20 เซ็น เหลือๆเลยครับ
                              โอเค งั้นไม่เป็นอุปสรรคไรอีก และ เย้ๆๆ

**ราคาค่อนข้างสูง แฮะๆๆ

Comment

Working...
                              X