Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครไปเดิน commart มาบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครไปเดิน commart มาบ้างครับ

งานcommart เป็นยังไงบ้างครับ ว่าจะไปหาซื้อ computer set มาอีกซักเครื่อง

แนะนำไปพันทิบเลย ไปเดินมาสองรอบ อยุ่แถวบ้าน ไม่มีอะไร

Comment

ไปมาแล้ว ไปพันทิพดีกว่า ตัวเลือกเยอะดี

Comment

ไปพันทิพย์ดีก่านะครับ ของแพงกว่าที่เราๆซื้อกันอีก

Comment

พันทิป อีกเสียงคับ

Comment

ตามนั้น

Comment

ราคา HDD เป็นไงบ้างครับที่งาน

Comment

พอๆกับหน้าร้านแหล่ะครับ

Comment

Originally posted by kanut View Post
                  ไปพันทิพย์ดีก่านะครับ ของแพงกว่าที่เราๆซื้อกันอีก
                  ผมว่าถ้าซื้อทีละชิ้นมาประกอบถูกกว่านะ ซื้อตามยี่ฮ้อที่เอามาเปิดบูทขาย ผมเช็คราคามาละ

Comment

ราคา HDD ถูกดีครับ

1 TB 2950

แต่ว่ามันก็ ไม่ต่างกะ ในช่อบปกติ เท่าไหร่หรอก

อีกอย่างมีแต่โน้ตบุ้ก 0-0

Comment

Originally posted by Mr.SnaCk View Post
                      ราคา HDD ถูกดีครับ

1 TB 2950

แต่ว่ามันก็ ไม่ต่างกะ ในช่อบปกติ เท่าไหร่หรอก

อีกอย่างมีแต่โน้ตบุ้ก 0-0
                      พันทิพถูกกว่า50บาทด้วย lol

Comment

ใครไปเดินมาแล้วเห็น Asus Rampage II Extreme บ้างค๊าบ ไม่อยากไปเสียเที่ยว
                        ที่ต้องไปเพราะที่พันทิพหมเกลี้ยงเล้ยย ตอนนี้ของต่างๆ กองอยู่บนห้อง ยังไม่ได้ประกอบ
                        เพราะไม่มีบอด ฮือๆ

Comment

Working...
                        X