Announcement

Collapse
No announcement yet.

เป็นไปได้ไม๊ว่า VGA เสีย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เป็นไปได้ไม๊ว่า VGA เสีย

คือเครื่องผมซื้อ VGA มาใหม่แล้วมันโหลด CPU 100% เปลี่ยน driver มา 10 version แล้วก็ไม่หาย เป็นไปได้ไม๊ว่า VGA เสีย

ไม่น่าจะเป็นที่การืดจอครับ ที่ทำให้วิ่ง 100 เปอร์เซ็นด์
    ----------------------------------------
    ผมคิดว่าน่าจะเป็นที่วินโดว์ครับ

Comment

ไวรัสมากฝ่า

Comment

ลง windows มาเป็น สิบรอบแล้วท่าน.. เครื่องผมเอี่ยมมากเรยตอนนี้ คือมันก็ไม่ 100 % หรอก ประมาณ 60-80 % แต่ถ้าเข้าเกมส์นี่ 100 เลย แล้วพาลทำให้กระตุกๆๆๆ จนต้องกด reset

Comment

ผมว่าถอดออกแล้วเครียลbiosดูแล้วลองลงวินโดว Sp2 แล้วค่อยลงไล่มาเรื่อยๆจนครบ

ผมทำมากี่เครื่องๆก็ไม่มีปัญหาครับ รับรอง 99.99%

Comment

ลองดูหน่อยครับ ว่า process ตัวไหน กิน cpu เยอะ เอารูปให้ดูหน่อยก็จะดีครับ

Comment

ง่า ไม่ได้สมัครสมาชิก เอารูปลงไงอ่าท่าน นานๆเข้ามาที

Comment

Originally posted by งง View Post
                ง่า ไม่ได้สมัครสมาชิก เอารูปลงไงอ่าท่าน นานๆเข้ามาที
                ไม่จำเป็นต้องเป็นสมาชิคก็ลงรูปได้ครับ
                ไปที่นี้

http://img.icez.net/index.php

ฺBrowse เลือกรูป
                Upload ได้เลย

COPY บรรทัด นี้ " BB Code [full image] "มาวาง ในช่อง ข้อความ OCZ ได้เลย หุหุหุ (ผมยังไม่ได้รับ mail เลย อือ ๆ)

ตามรูป

Comment

Originally posted by TWK View Post
                  ไม่จำเป็นต้องเป็นสมาชิคก็ลงรูปได้ครับ
                  ไปที่นี้

http://img.icez.net/index.php

ฺBrowse เลือกรูป
                  Upload ได้เลย

COPY บรรทัด นี้ " BB Code [full image] "มาวาง ในช่อง ข้อความ OCZ ได้เลย หุหุหุ (ผมยังไม่ได้รับ mail เลย อือ ๆ)

ตามรูป

ง่าเข้าไม่ได้เรยท่าน เตรียมรูปไว้แระ

Comment

Originally posted by งง View Post
                    สมัครสมาชิกเลยซิครับ ฟรีครับ

Comment

เหอะ ไวรัสป่าวคับบบ

Comment

เปิดดู sunday special เลยครับ มีอยู่วันนึงที่บอกวิธี โพสต์รูป สมัคร ฯลฯ เยอะแยะครับ

Comment

สมัครมาแว้ว... รูปแรกกับรูปสอง แสดงการ load ของ cpu และ process สังเกตุเวลานะครับคือ capture เวลาเดียวกัน
                          ส่วนรูปสุดท้ายหลังจากเปิดเข้าเกมส์ไปแล้วครับ load 100% กระตุกมากกกก
                          Last edited by เปลืองพื้นที่; 24 Nov 2006, 12:29:04.

Comment

กำ ใส่หลายรูปไม่มาเหรอ

Comment

process ณ เวลาเดียวกัน

Comment

Working...
                              X