Announcement

Collapse
No announcement yet.

P5KPL-1600

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• P5KPL-1600

อยากทราบว่าเมนบอร์ด Asus P5KPL-1600 ตัวนี้มันใส่
    กับ Q8200 ได้หรือเปล่าครับ

ได้คับ จัดไป
    http://www.pcresource.co.th/computer...ady-p-9267.htm

Comment

ดูตรงกล่องบอร์ดหรือคู่มือซิครับ มันซัพพอร์ทมั้ย (จะมีโลโก้)

Comment

ถามไว้ก่อนกำลังจะซื้อ

Comment

ได้ครับ

Comment

ใส่ได้
            แต่อยากให้ดูตัวอื่นจะเวิร์กกว่า ในราคาที่ใกล้เคียง (Q6600 / X3220 / E8400)

Comment

ถ้าจะซื้อ Q8200 เปลี่ยนใจยังทันนะคับ แต่ถ้าซื้อมาแล้วก็....... ไม่เป็นไรคับใช้ได้เหมือนกัน อิอิ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                ใส่ได้
                แต่อยากให้ดูตัวอื่นจะเวิร์กกว่า ในราคาที่ใกล้เคียง (Q6600 / X3220 / E8400)
                +1 บอกเค้าเปลี่ยนตัวเลย X3220 เทพแล้ว E8400โลด

Comment

Working...
                X