Announcement

Collapse
No announcement yet.

1คอม 2 เสียง ต้องทำอย่างไร ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 1คอม 2 เสียง ต้องทำอย่างไร ครับ

ตอนนี้ผมต่อ 2 จอ(แยกอิสระ)ครับ

สิ่งที่ต้องการตอนนี้คือ

ดูหนัง เรื่อง ละจอ หรือ บางทีผม เล่นเนต ฟังเพลง

แต่น้องอยากดูหนัง(loadbit)....

ผมสามารถแยกเสียงให้อิสระออกจากกันได้ไหม ครับ

อาจจะดูบ้าๆๆแต่ผมจำเป้นต้องทำจริงๆๆครับ

ต้องเพิ่มเติมอะไรบ้างครับ..
    ขอบคุณ ครับ

ดัน เพิ่มความบ้า

Comment

รอฟังอีกคน
      2 จอนี่กินการ์ดจอมากๆอ่ะ
      อยากทำเหมือนกันแต่เปลื่องค่าไฟ
      = ="

Comment

นั้นสิครับ ผมก็อยากทำได้ - -'

Comment

อยากรู้ด้วยคน
          อัพไป

Comment

Originally posted by vrthestar View Post
            รอฟังอีกคน
            2 จอนี่กินการ์ดจอมากๆอ่ะ
            อยากทำเหมือนกันแต่เปลื่องค่าไฟ
            = ="
            8400 จีที 19+17ี ยังเนียนกิ๊กเลย พี่
            (คนข้างห้องผู้ประกาศว่า8400จีที คือกาดเทพ อิอิ)

Comment

19+17 นิ้วนี่จอละ resolution เท่าไหร่อ่ะคับ
              แรงจริง

Comment

ทำได้นิครับ

เท่าที่ทำนะ โปรแกรมฟังเพลงwinampไปเลือกซาวการ์ดเป็นตัวของLive

ส่วนดูหนังผมใช้ Media Player Classic เลือกซาวออนบอร์ด

Comment

Originally posted by หัวโบราณ View Post
                  ทำได้นิครับ

เท่าที่ทำนะ โปรแกรมฟังเพลงwinampไปเลือกซาวการ์ดเป็นตัวของLive

ส่วนดูหนังผมใช้ Media Player Classic เลือกซาวออนบอร์ด
                  งั้นถามว่าถ้าใส่ sound 2 ตัวจะได้ป่ะคับ
                  ไม่อยากใช้ของ onboard อ่ะ
                  ถ้าได้แล้วลง driver ซ้อนเลยป่ะ?

ปล. กลัว power ไม่พอนะเนี่ย

Comment

Originally posted by vrthestar View Post
                    19+17 นิ้วนี่จอละ resolution เท่าไหร่อ่ะคับ
                    แรงจริง
                    19 ไม่วาย ปรับสุด 17 crt sam ปรับสุด

เค้าใช้ของวินพาส นะครับ

Comment

Originally posted by หัวโบราณ View Post
                      ทำได้นิครับ

อยากให้ sb Live มาไวไว จัง จะได้ลอง

ใครลองแล้ว โพสบอกกันบ้าง ครับ
                      Last edited by raiden909; 11 Jan 2008, 21:43:17.

Comment

ใส่สองตัวได้ครับ
                        ผมเคยเทสตัว X-Fi พร้อมกับ Onkyo

Comment

Originally posted by ragrave View Post
                          ใส่สองตัวได้ครับ
                          ผมเคยเทสตัว X-Fi พร้อมกับ Onkyo
                          แล้วเสียงลำโพงทั้ง 2 sound พร้อมกัน มันจะออกอันไหนอ่ะครับ
                          เลือกที่ window ได้ใช่ป่ะครับ
                          เด๋วลองดูๆ

สอบวันสุดท้ายพรุ่งนี้ละ
                          จะเป็นไทยแล้ววๆๆๆ@!!!!!!

Comment

...ลุ้น....ๆๆ

ใครว่าง cap ภาพวิธี set ในโปรแกรมมาให้ดูหน่อย ครับ
                            แบบว่าsetอะไรไม่ค่อยเป้น..ei ie
                            Last edited by raiden909; 11 Jan 2008, 22:34:47.

Comment

อยากทำบ้างจัง แต่ตังไม่มี- -*

Comment

Working...
                              X