Announcement

Collapse
No announcement yet.

ds4 vs p5b-e

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ds4 vs p5b-e

ds4 กับ p5b-e ถ้าจะเอามา oc อันไหนดีกว่ากันคับ และราคามันประมาณเท่าไร ถ้าไม่ใช่ 2 อันนี้และมีอันไหนดีกว่า ช่วยแนะนำที่คับ

DS3 , P5B-DL , P5N E-SLI , P5N32 E-SLI , Commando , Biostar Tforce 965PT

Comment

DS3 Rev3.3 , DS4 Rev 3.3 กำลังมาแรงครับ

Comment

ขอบคุณคับ อืมขอถามอีกเรื่องคับ ถ้าจะซื้อแรมมา oc จะใช้ของอะไรดีคับ และจะหาซื้อได้ที่ไหนบ้าง ขอแบบลากได้ไกลๆๆหน่อย

Comment

Corsair XMS2

Kingston D9

Comment

แรมถ้าหา D9 ได้ก็น่าจะดีครับ(มีคนชื่นชมเยอะ)
            แต่ผมใช้ XMS2 ก็โอเคนะ
            ส่วนบอร์ด DS3 ครับ(เชื่อแล้วครับมันเจ่งจริง)

Comment

Originally posted by Dekslam View Post
              แรมถ้าหา D9 ได้ก็น่าจะดีครับ(มีคนชื่นชมเยอะ)
              แต่ผมใช้ XMS2 ก็โอเคนะ
              ส่วนบอร์ด DS3 ครับ(เชื่อแล้วครับมันเจ่งจริง)
              เจ่งยังไงครับ บอกกล่าวเส่าให้ฟังกันบ้างครับ

Comment

Originally posted by takumi07 View Post
                เจ่งยังไงครับ บอกกล่าวเส่าให้ฟังกันบ้างครับ
                รันบัสสูงๆได้ครับ เห็นเล่นกัน540เลย

Comment

Working...
                X